Announcement

Collapse
No announcement yet.

end game prince of persia !!!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• end game prince of persia !!!

ใครเล่นจบแล้วมั่งครับ ....สุดท้ายเราก็เป็นคนตัดต้นไม้อยู่ดีใช่ป่าว

มีใครจบแบบอื่นบ้างป่าวคับ......

เพิ่งโหลดมาเล่นเมื่อวานเหลืออีก 4 mission + 1 main mission

เล่นแล้วเครียด ศัตรูน้อยเกิน... ยังกะเกมวิ่งล่าบอส

กลายเป็น Prince of Persia : The Hunting BOSS

Comment

พระเอกตัดต้นไม้เอาพลังมาให้เอริกะ แล้วก็จบ.... อะไรฟร่ะ อุตส่าห์นั่งเล่นมาตั้งนาน

Comment

ยังโหลดไม่เสร็จเลย อะ

Comment

ตั้งแต่เล่นมายังไม่แน่ใจเลยว่าใครเป็นผู้ช่วยใคร รู้สึกเหมือนผู้หญิงจะเก่งกว่านะ พอตกเหวก็มาดึงมือช่วยอีกแล้ว

Comment

หลังจากเจอคำถามก็รีบไปเล่นให้จบ ผลสุดท้ายก็....

แล้วตูจะไปช่วยมันทำไมอีกฟะเนี่ยยยย

Comment

555 โดน ... โดนผีหลอกให้ช่วย ผีนางไม้ ตกลงยายนี่ผีหรือคนหว่า ลอยไปลอยมา ว้าปไปว้าปมา

Comment

เล่นยังไงอ่ะผมยังงงอยู่เลยอ่ะไปไม่ถูก

Comment

ช่วยบอกทีคับ

ฟันบอส ไม่เข้าอ่ะ ตัวที่มันเหมือนหิน เค้าบอกให้ฟัน ให้ล้ม แต่มันม่ล้ม

Comment

Originally posted by regency View Post
                    เล่นยังไงอ่ะผมยังงงอยู่เลยอ่ะไปไม่ถูก
                    กด Tab แล้วเลือกจุดที่จะไป แล้วมาที่ตัวเกมตามเดิม

จากนั้นกด E แล้วก็วิ่งตามแสงไปโล้ด (seed of light)

หรือถ้าด่านไหนเคยผ่านแล้วก็กด Tab เพื่อเลือกแล้วกด E วาปได้เลย

Originally posted by anomary View Post
                    ช่วยบอกทีคับ

ฟันบอส ไม่เข้าอ่ะ ตัวที่มันเหมือนหิน เค้าบอกให้ฟัน ให้ล้ม แต่มันม่ล้ม
                    บอสตัวเหมือนหิน (จริงๆมันเป็นน้ำแข็งมากกว่ามั้ง) ถ้าใน 4 sub misstion พลักตกขอบอย่างเดียวถึงตายครับ

ส่วน 1 main mission (ตอนที่ไฟไหม้ตัวมัน) กด Counter Attack เอา (คลิกขวา)
                    Last edited by AmaKatsu; 20 Dec 2008, 20:18:53.

Comment

ขอถามหน่อยครับ ตอนที่มีerikaที่เป็นเหมือนภาพหลอน ที่ให้เราวิ่งไปเลือกน่ะครับจะมีอยู่หลายตัวมากๆ วิ่งชนก็หาย วิ่งฟันก็หายแล้วก้ขึ้นใหม่ สรุปแล้วให้ทำยังไงอะครับผม (ปล.ที่สู้กับบอสที่เป็นผู้หญิงqueenน่ะครับ)

Comment

Originally posted by miximum View Post
                        ขอถามหน่อยครับ ตอนที่มีerikaที่เป็นเหมือนภาพหลอน ที่ให้เราวิ่งไปเลือกน่ะครับจะมีอยู่หลายตัวมากๆ วิ่งชนก็หาย วิ่งฟันก็หายแล้วก้ขึ้นใหม่ สรุปแล้วให้ทำยังไงอะครับผม (ปล.ที่สู้กับบอสที่เป็นผู้หญิงqueenน่ะครับ)

Comment

เกมส์ spiderman นี่เอง กระโดเกาะทั้งเรื่อง

Comment

หวังว่าจามีภาคต่อนะ.....จาปล่อยให้ความมืดมาชนะไม่ได้...อิอิ

Comment

Working...
                            X