Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามตรงๆเลยกับ Windows 7 เล่นเกมส์ดีแค่ไหน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by amstel View Post
    เห็นลายเซ็นต์ท่านเลยอยากแจก
    PMคับขี้เกียจโพสตรงนี้เดี๋ยวโดนกัดเอา
    ขอบคุณมากครับ แฟน องค์หญิงวีญเหมือนกัน อิอิ

Comment

build ใหม่หา 64 บิทไม่ได้ เลยไม่ได้ลองซักที

ส่วนผลก็คือ กระตุกกว่าวิสต้าครับ เอาไรกับเบต้าไม่ได้หรอกนะครับ โปรแกรมใช้ไม่ได้อีกเยอะ

Comment

เล่น cabal ได้ป่ะครับ

Comment

กำลังโหลดอยู่ เดี๋ยวจะเล่นมั้ง อิอิ

Comment

ยังไงก็ยังเป็นตัวทดลองอยู่ครับอย่าพึ่งคาดหวังอะไรมากกับเกมส์ แค่ลองทดสอบเพื่อให้คุ้นเวลาตัวจริงมันออก แต่อย่างว่าขนาดวิสต้าตัวเต็มยังไม่ใช้กันเลย นี่ถ้าwin7ตัวเต็มออกมาจะใช้กันไหมหนอ

Comment

ตัว win7 ที่ออกมาตอนนี้ไม่เหมาะสำหรับ คนที่ต้องการความสเถียรครับ เนื่องจากยังมีบัก และ

ยังเปนตัว beta หลายๆ application ยังไม่รองรับเลย

ถ้าเอามาลงเพื่อการศึกษา หรือทดสอบระบบ หรือฟังค์ชั่นใหม่ๆ ก็ถือว่าโอเคครับ แต่ถ้าเอามาลงเพื่อใช้งาน

บันเทิงเต็มรูปแบบไม่แนะนำครับ

ปล เกมออนไลน์ทุกตัวที่มี gameguard มันจะเล่นไมไ่ด้ครับ เหตผลเพราะ ตัว anti-hack มันยังไม่รู้จัก OS

Comment

ก็ยังเป็นแค่ตัวbetaครับจะไปหวังอะไรกับมันมากไม่ได้หรอกครับ รอตัวเต็มมาก่อนดีกว่าค่อยว่ากันอีกที

Comment

pmไปแล้ว

Comment

Working...
                  X