Announcement

Collapse
No announcement yet.

CPU COOLER ตัวไหนน่าเล่นครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by kentauji View Post
    Tower ยาวนะ !
    ยาวหรือครับ แล้วมันจะใส่ได้ป่าวหว่า กับเคสเรา Tuniq Tower 120 เย็นดีแต่เสียดายที่เห็นว่ามีเสียงดังเวอร์ไปสักนิดนึง เอ่อไม่มีใครตอบเลย ครับว่าแผ่นหน้าสำผัส กระดาษพลาสติกนี้เราดึงออกไม่ครับ หรือว่าปล่อยแบบนั้นแล้วแนบกับ CPU เลย แล้วผมถามอีกว่า แล้วพลาสติกมันไม่ลายหรือครับ คือส่งสัย ช่วยให้ข้อมูลสักนิด ให้ผมศึกษาก่อนซื้อ จะได้ไม่ต้องนั้งคิดหนักอีกอิอิอิ ขอบคุณมากครับ
    Last edited by nuzaa; 22 Dec 2008, 14:12:59.

Comment

ถ้าเคสท่านกว้างมากกว่า 20 เซนก็ใส่ Tuniq ได้สบายๆครับ

Comment

ครับเดียวไปวัดดู แต่ถ้าไม่ได้เอารุ่นนี้ดีกว่า Hyper 212 เสียงเงียบดี เพิ่มพัดลมเป็น 2 ตัวแรงๆ ก็น่าจะระบายได้ดีแล้วนะครับ อีกอย่าง Tuniq Tower 120 มันหนักไปนิดนึงด้วย แต่ก็เย็นดี แล้วแต่ดวงดีกว่าว่ามานจะได้ของอะไรอิอิ

Comment

Working...
        X