Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากทราบว่า ในคลิป ใช้โปรแกรมตัดต่ออะไรครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากทราบว่า ในคลิป ใช้โปรแกรมตัดต่ออะไรครับ

คือผมอยากทราบว่าเค้าใช้โปรแกรมตัดต่ออะไรในคลิปที่ทำตัวอักษรวิ่งๆอะครับ แล้ว+ใส่เพลงเองได้
    http://www.youtube.com/watch?v=etH3kVqrh-o
    ขอบคุณมากครับ
    ช่วยแนะนำทีนะผมจะได้หาโหลดผมใช้ ulead เเล้วมันก้อพิมไทยไม่ได้ sony vegas ก็ใช้ไม่เป็น สับสนมากชีวิต ขอบคุณครับ

ulead ก็ทำได้นะ...ใช้ภาษาไทยได้ด้วย
    ไม่รู้ว่าคุณเลือกฟ้อนต์ที่รองรับไทยอ่ะป่าว?

ลองหาเวอร์ชั่นล่าสุด (corel video studio X2) มาใช้ดูนะ

Comment

Originally posted by 4701030316 View Post
      ulead ก็ทำได้นะ...ใช้ภาษาไทยได้ด้วย
      ไม่รู้ว่าคุณเลือกฟ้อนต์ที่รองรับไทยอ่ะป่าว?

ลองหาเวอร์ชั่นล่าสุด (corel video studio X2) มาใช้ดูนะ
      นายมีวิธีใช้ของ corel ปะงงนิดหน่อย

Comment

หนังสือไทย ตามร้านทั่วไปเคยเห็นแต่ v.10-11 (เวอร์ชั่นปัจจุบัน 12 หรือ X2)
        วิธีใช้พื้นฐานก็เหมือนๆกันง่ะ...นำมาอ่านอ้างอิงได้เหมือนกัน

ถ้าเก่งอังกฤษหน่อยก็อ่านตรง User Guide ก็ได้

Comment

Windows Movie Maker ครับ !!!!!

Comment

Working...
          X