Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยกานโมทีคร้าบ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยกานโมทีคร้าบ

เอาไปดูเลยคับ เด๋วค่าสีจะออกให้งับ - -" บ้านทำไม่ได้พื้นที่ไม่เอื้ออำนวย

บ้านอยู่จรัญสนิทวงศ์คับ ช่วยผมทีอยากทำให้มานสวยๆ PM มาได้คับผม

Comment

ง่ามๆๆหายหมด - -

Comment

ถ้าทำไม่ได้หรือเปลี่ยนใจ เอามาบริจาค ให้ผมก็ได้ครับ ผมรับอยากลอง โมด บาง

Comment

จ้างร้านทำสีมอไซต์ฯทำให้ก็ได้ครับ

งานท่าจะเนียนกว่าเราๆทำกันเอง

Comment

Originally posted by THM View Post
            จ้างร้านทำสีมอไซต์ฯทำให้ก็ได้ครับ

งานท่าจะเนียนกว่าเราๆทำกันเอง
            เห็นด้วยอย่างที่สุด ที่ผมเจอก็คือ ฝุ่นมันชอบมาติดตอนพ่นเสร็จใหม่ๆ เซ็งเลย แถวบ้านฝุ่นเยอะซะด้วย

Comment

ทำเองแว้วคับ เด๋วจะรายงานผลฟามคืบหน้าคับ

Comment

จัดมา เดี๋ยวจัดให้ sketchลงกระดาษมาเลยเอาตรงไหนเเบบไหน 555. เเต่ขนมาให้เองที่บ้านนะ 55คนล่ะฝั่งกรุงเลย

Comment

Working...
                X