Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำ Porwer Supply ให้ตัวคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แนะนำ Porwer Supply ให้ตัวคับ

งบประมาณ 3500

ปล.บ้าคล็อค พัดลมเยอะ ไดร้ cd 2ตัว
    แนะนำให้ทีคับ
    ตัวเก่าไฟมะพอคับ

enermax 450 Watt ขึ้นไปครับ

Comment

ถ้าสเปกตามลายเซ็น

ENERMAX 365P VE ก็เกินพอ

สมพร 2800+@2.6
      HDD 6 ตัว
      พัดลม 80มม 4 ตัว
      6600 1 ตัว พัดลมเล็ก 3 ตัว

สบายยยยย

Comment

ENERMAX 460W 2600 ครับ

Comment

http://www.jedicool.com/list.php?cate=6&productid=470

Comment

เห็นดีเห็นงามด้วยคน กับเจ้าตัวนี้ครับเกินมา50บาท

Comment

ถ้าซิสเต็มตามนั้น 350 w ก้ออยู่แล้วคร้าบ
              ลิเบอตี้แพงไปม้าง

Comment

เล่นตัว Enermax 480W ไปเลย กันเหนียว

แต่เราใช้ Liberty 500 W หมดตูดเลย

Comment

Originally posted by ohm123 View Post
                  เห็นดีเห็นงามด้วยคน กับเจ้าตัวนี้ครับเกินมา50บาท
                  งืมๆๆ แลดูสวยดีครับ
                  ถ้าไม่เอาสวยก็ http://jedicool.com/list.php?cate=6&productid=466
                  เอาตังที่เหลือ ไปกระฉ่อนได้อีก อิอิ
                  Last edited by mooh; 1 Oct 2006, 22:23:29.

Comment

พอดีจะใช้กับสเปคนี้ด้วยคับเพราะจะซื้อสเปคนี้คับดูให้ที

AMD Athlon 64 X2 4600+
                    Mainboard Asus Crosshair
                    VGA ยังไม่รู็เลือกให้ตัว - - งบ 10000
                    Ram Corsair Dual 2GB
                    Harddisk Seagate 250GB
                    SoundCard Cretive SB Live Sieries
                    DVD Combo R/Rw 2ตัว

Comment

แต่ไม่รู้จะได้ซื้อเมื่ิไหร่เก็บเงินอยู่

ใจรักแต่ขาดงบ

Comment

เหลือเพือครับ
                        ผมใช้ตัว ENERMAX EG465P-VE

HDD3ตัว uv2หลอด พัดลม 7ตัว dvd1 อัน ชิวๆเลยครับ

Comment

เพิ่มอีกเจ็ดแปดร้อยไปเล่นตัวนี้ดีกว่าครับ ENERMAX EG565P-VE นิ่งมากไฟ 12V ไม่มีตก
                          ใช้แล้วติดใจ กำลังเก็บเงินซื้ออีกตัวอยู่เนี่ย

Comment

Working...
                          X