Announcement

Collapse
No announcement yet.

RAIDMAX RX-530SS VS DeLUX 50A 500W

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ผมใช้เรดแมก 530 อยู่ ลาก4800+ ได้ตามลายเซ็น ลากe7300ได้เท่านี้เลย

แต่ผมว่า ดีลุกซ์ 50a ดีกว่าครับ
    ตรง Active PFC นี่แหละ มันเป็นตัวบอกว่าจ่ายวัตเต็มครับ

Comment

Originally posted by amcrew View Post
      ผมใช้เรดแมก 530 อยู่ ลาก4800+ ได้ตามลายเซ็น ลากe7300ได้เท่านี้เลย

แต่ผมว่า ดีลุกซ์ 50a ดีกว่าครับ
      ตรง Active PFC นี่แหละ มันเป็นตัวบอกว่าจ่ายวัตเต็มครับ
      จิงหง่ะ

มะยักรุ

Comment

RAIDMAX 5

DeLUX 6

หุหุ รอต่อไป สัก 2-3 ทุ่มมาดูผล อะไรเยอะกว่าซื้อตัวนั้นเลย

Comment

DeMax ครับ

(เอา RaidMax)

Comment

ไม่รู้จิ

งั้นเอา เรดเมก ดีก่า หุหุ

Comment

Raidmax คับ ผมใช้อยู่

Comment

เคยซื้อมาทั้งคู่ Delux แพงกว่าหน่อย แต่ถ้ามองเรื่องความคุ้ม Raidmax น่าเล่นกว่า

Comment

DeLUX 6
                  RaidmaX 9

แล้วๆๆ 3 ทุ่มปิดโหวต อิอิ

อ้อ RAIDMAX อ่านว่าอะไรครับ แรดแม็ก แรดเม็ก เรดแม็ด จะได้ไม่อายคนขาย อิอิ

อีกหน่อยอ่ะครับ เซียร์ ร้านไหนมีขายมั่งอ่ะครับ HWH หรือ JIB มีป่ะครับ แล้วควรจะระกันสักกี่ปีอ่ะครับ
                  Last edited by vitseed; 21 Dec 2008, 18:37:51.

Comment

Raidmax อ่านว่า เหรด-แม็ก (สำเนียง อเมริกัน) ราไอด(ออกควบกัน)-มัก (สำเนียง อังกฤษ) ไม่รู้ว่า แคนาดา กับ ออสเตรเลียออกเสียงยังไง

โหวตที่ใช้อยู่แล้วกัน

Comment

delux active PFC

Comment

DeLUX 7
                        RaidmaX 10

ตกลงสอย RaidmaX RX530SS ครับผม เสาร์หน้า ว่าแต่เซียร์ร้านไหนขายมั่งเนี่ย ??

Comment

ถ้า i cute 750 W PRO มีขาย เด๋วผมขาย Delux 50 A ให้ อิอิ ^^
                          (แต่ผมยังเชียร์ Delux 50 A เหมือนเดิมคร้าาบบผม ^^ )

Comment

Raidmax ครับ

Comment

8800GTน่ะขี้เป็ด ใช้3870X2อยู่เนี่ยOC CPUด้วย มันเอาอยู่แหะ(- -")

รี้ดแมกซ์ โลด ร้านGOALCOM ชั้นสามมั้งพันทิพน่ะ
                              http://www.goalcomp.com/
                              Last edited by konviset; 21 Dec 2008, 21:13:01.

Comment

Originally posted by konviset View Post
                                8800GTน่ะขี้เป็ด ใช้3870X2อยู่เนี่ยOC CPUด้วย มันเอาอยู่แหะ(- -")

รี้ดแมกซ์ โลด ร้านGOALCOM ชั้นสามมั้งพันทิพน่ะ
                                http://www.goalcomp.com/
                                นู๋จาเอา เซียร์ รังสิต อ่าคับป๋ม หาใข่พันทิพไม่

Comment

Working...
                                X