Announcement

Collapse
No announcement yet.

พี่ๆสุดหล่อครับขอความช่วยเหลือหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• พี่ๆสุดหล่อครับขอความช่วยเหลือหน่อยครับ

คือผมใช้ 2zs พอลงวินโดว์ใหม่มันไม่มีเสียงออกเลยงับแล้วมันขึนอย่างนี้ด้วยงับ audio device on high definition audio bus ผมใช้บอดร์ abit ax78 ครับผมร้องใจจัง

disable การ์ดเสียงออนบอร์ด แล้วเลือก 2zs ใน Sound 'n Audio device รึยังครับ

Comment

Originally posted by Anubizy_GOLD View Post
      disable การ์ดเสียงออนบอร์ด แล้วเลือก 2zs ใน Sound 'n Audio device รึยังครับ

ถูกต้องนะคร๊าบบบบบบบบบบ

---------------------------------
      จริงผมเข้ามาตอบเพราะอยากเป็นพี่สุดหล่อ 55555555

Comment

555+ หล่อแล้ว ดีใจด้วยครับพี่

Comment

disable แล้วงับ แต่ เลือก 2zs ใน sound 'n ตรงไหนงับบอกทีนะงับ

Comment

control panel>> sound and audio device>> audio กับ voice เลือกทุกช่องเป็นการ์ดตัวที่จะใช้(ในที่นี้คือ 2ZS) ครับ

น่าจะได้แล้วนะ

Comment

เลือกแล้วงับไม่เห็นมีเสียงออกเลยงับ

Comment

print screen ภาพมาให้ดูได้ไหมครับ ที่เลือกแล้วนะครับ

Comment

ลง driver การ์ด sound หรือยังคับแล้วอย่าลืมเข้าไปปิด sound on board ด้วยคับแล้วก็เข้าไปเลือกซาวที่เราจะใช้

Comment

Working...
                  X