Announcement

Collapse
No announcement yet.

---ช่วยด้วยครับ GTA IV ไม่เต็มจอครับ มีรูปครับ ----

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ---ช่วยด้วยครับ GTA IV ไม่เต็มจอครับ มีรูปครับ ----

ช่วยด้วยนะครับ พึ่งลงเสร็จเมื่อกี้น่ะครับ แต่เข้าเล่นแล้ว ทำไมมันไม่เต็มจอน่ะครับ หาที่ปรับแล้วก็ไม่เห็นน่ะครับ ผู้รู้ช่วยหน่อยนะครับ เซงมากมายน่ะครับ

ช่วยหน่อยนะครับ

รูปประกอบครับ

เข้าเกม แล้วลองกด ALT + ENTER ครับ ไม่แน่ใจนะว่าได้มั้ย Farcry 2 ผมก็เคยเป้น ลองดูครับ

Comment

ไม่ทราบว่าคุณลงไฟล์ commandline.txt ไว้รึเปล่าครับ มันจะมีปรับ ให้เล่นหมวด window ต้องลบคำว่า -windowed ออกครับ

Comment

Working...
      X