Announcement

Collapse
No announcement yet.

ลงเกมส์ Prince of Persia เข้าจอubisoft แล้วมันเออเร่อแก้ยังไงดีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ลงเกมส์ Prince of Persia เข้าจอubisoft แล้วมันเออเร่อแก้ยังไงดีครับ

ผมเล่นแบบไฟล์3Gกว่าแล้วก็ลงเสร็จก็เช้าไปในโฟลเดอร์แล้วกดsetupเพื่อลงเกมส์ให้มันได้ขนาดเท่าตัวเต็ม เห็ฯมีคนบอกว่าได้7gกว่าแต่ผมได้แค่6gกว่า พอเข้าเกมก็เข้าได้นะครับ แต่พอจบค่ายubisoft ก็เด้งเออเร่อขึ้นมาเลยอ่ะครับ ใครเป้นมั่งช่วยที ลงใหม่2รอบและก็ไม่หายครับ

เป็นเหมือนกันเลยครับ

Comment

ใช้ตัวปกติสิครับตัว rip บางทีปัญหาบานตัวเต็มก็ 4GB กว่านี่นา DVD แผ่นเดียวเอง
      ถ้าเกมไหนใหญ่ไม่เกิน4GB ผมไม่ค่อยสนตัว rip หรอกครับ

Comment

ผมก็ rip ครับ เล่นได้ปกติเลย แต่แตกมาได้ 7.24 GB อ่ะครับ

ของผม Prince of Persia DVD5RIP Read NFO-Unleashed

ต้องอัพเดท Directx 9 ครับ

Comment

Originally posted by W h | t e View Post
          ผมก็ rip ครับ เล่นได้ปกติเลย แต่แตกมาได้ 7.24 GB อ่ะครับ

ของผม Prince of Persia DVD5RIP Read NFO-Unleashed

ต้องอัพเดท Directx 9 ครับ
          ตัวเดียวกันเลย แต่แตกออกมาแค่6gกว่าเอง งงเหมือนกัน เด๋วลองอัพเดท Directx 9 ดูก่อน

Comment

Originally posted by GAMES OVER View Post
            ตัวเดียวกันเลย แต่แตกออกมาแค่6gกว่าเอง งงเหมือนกัน เด๋วลองอัพเดท Directx 9 ดูก่อน
            เซงเป็ดแพเดทแล้วก็เหมือนเดิม

Comment

ลองใช้ Prince of Persia - SKIDROW 7.21GB ดูครับ

ผมใช้เล่นจนจบก็ไม่มีปัญหาอะไร

Comment

ตัว rip อาจจะมีปัญหากับบางเครื่องครับ

Comment

นี่ครับรูปเผื่อมีคนรู้แหะๆ

ขอบคุณrapบนครับ ยังไงเอาตัวเต็มก็ได้ครับ อิอิ

Comment

Working...
                  X