Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยทีครับ การ์ดจอ มีปัญหา

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยทีครับ การ์ดจอ มีปัญหา

คือว่าผม Clock การ์ดจออ่ะครับ (XTX GF 6200 AGP 8X 256MB) เเล้วมีปัญหาตรงที่ว่า ผมกำลัง ลาก ไปเรื่อยๆอยู่ดีเครื่องก็มัปัญหาอะครับ ยังลากไม่ได้เยอะเลยนะครับ ลากเเค่ครั้งเดียว อยู่ดีๆก็ค้าง เเละรีสตาร์ทไป ทีนี้ผมก็เลยเข้ามาดูใหม่ เเต่กับไม่เห็น จำตัว Clock ใช้ Driver ของ Nvidia อ่ะครับในการClock ช่วยทีครับ พอที่จะรู้วิธีทำให้กลับมาเป็ฯอย่างเดิมได้รึเปล่า ลองลงDriver ใหม่เเล้ว ก็เหมือนเดิมครับ

ขอบคุณครับ

XFX 6200 ก็เคยลองครับ ลากไม่ไปเหมือนกันครับ เลยใช้เดิมๆครับ

Comment

Working...
    X