Announcement

Collapse
No announcement yet.

วันอาทิตย์ SYNNEX (พันทิพย์) เปิดบริการป้าวครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• วันอาทิตย์ SYNNEX (พันทิพย์) เปิดบริการป้าวครับ

ขอบคุณครับ

ศูนย์บริการพันธ์ทิพย์พลาซ่า

ห้องเลขที่ 27 ชั้น M อาคารพันธ์ทิพย์พลาซ่า ถ.เพชรบุรี ราชเทวี กรุงเทพฯ 10400
    27 M Floor Pantip Plaza Bldg. Petchburi Rd., Khwang Tanon Petburi, Rajthevee, Bangkok 10400
    Tel. +66(0) 2656 6171-2 Fax. +66(0) 2656 6172
    เวลาทำการ 10.00 - 18.00 น.

http://www.synnex.co.th/html/contact/index.asp

Comment

T_T โทรไปตั้งแต่เมื่อวาน ทั้งศูนย์ใหญ่ พันทิบ ไม่รับกะสาย
      **เวลาทำการ 10.00 - 18.00 น. ** ไม่บอกวันหยุดแสดงว่าเปิดใช่ปะครับ

Comment

อืมไม่แน่ใจนะครับ

Comment

Originally posted by kgb99 View Post
          อืมไม่แน่ใจนะครับ
          ง่า ขอบคุณครับ

Comment

ที่ ฟอจูน กับที่ เซียร์เปิดนะ ถ้าจำไม่ผิด

Comment

Originally posted by kgb99 View Post
              ที่ ฟอจูน กับที่ เซียร์เปิดนะ ถ้าจำไม่ผิด
              โทรไปถามแล้ว แม่เจ้าอัพเป็น 500gb ส่วนต่าง 1650 บาท.- ไม่อัพละ 555 เคลมตัวเดิมดีกว่า
              สรุปเปิดครับ อิอิ

Comment

Originally posted by kidnapped1 View Post
                โทรไปถามแล้ว แม่เจ้าอัพเป็น 500gb ส่วนต่าง 1650 บาท.- ไม่อัพละ 555 เคลมตัวเดิมดีกว่า
                ราคาอัฟโหดจัง ลูกใหม่ 2150 เอง 500gb

Comment

Originally posted by kidnapped1 View Post
                  อัพจากเท่าไหร่ครับ

Comment

Working...
                  X