Announcement

Collapse
No announcement yet.

Logitech G15 Keyboard มันเป็นภาษาไทยเปล่าครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Logitech G15 Keyboard มันเป็นภาษาไทยเปล่าครับ

Logitech G15 Keyboard มันเป็นภาษาไทยเปล่าครับ

ตอนผมซื้อมาต้องมานั่งแปะภาษาไทยเองครับ.... เดี๋ยวนี้ผมพิมพ์สัมผัสเอาครับ

แต่รุ่นใหม่ไฟสีส้มนี่ผมก็ไม่รู้เหมือนกันครับว่ามีรึเปล่า

Comment

กำ

Comment

ไม่มีพิมพ์ไทยครับ

Comment

ลองฝึกพิมพ์สัมผัสดูครับ ถ้าทำได้แล้วภาษาไทยบนคีย์บอร์ดนี่แทบจะไม่มีความจำเป็นเลย

Comment

Originally posted by nameless View Post
            ลองฝึกพิมพ์สัมผัสดูครับ ถ้าทำได้แล้วภาษาไทยบนคีย์บอร์ดนี่แทบจะไม่มีความจำเป็นเลย
            ขอบคุณครับ

Comment

Razer Lycosa Mirror สวยกว่านะ ^^

555+

Comment

สกรีนเอาก็ได้นี่นา

Comment

ครับผม

Comment

Working...
                  X