Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใส่ภาพ ลงใน album art ของ Windows media player อย่างไรครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใส่ภาพ ลงใน album art ของ Windows media player อย่างไรครับ

เวลาใช้ media player เปิด mp3 บางเพลงมันมีรูปอัลบั้ม รูปศิลปิน โชว์ในซ้ายมือด้วยครับ

(ถ้าเลือก visaul เป็น Album art น่ะคับ)

มีวิธีทำเองไหมครับ ช่วยบอกด้วยครับ

ภาพที่ใช้ต้องขนาด กล้างXยาว เท่ากัน
    1คลิกเม้าขวาที่ชื่อเพลง>>>>>>>>ดูตามรูปเลยละกันขี้เกียจพิมพ์
    2..
    3..
    4..
    5..
    6..
    7..
    8..
    9ลองเปิดเพลงดูว่าภาพโชว์มั้ย

Comment

Comment

Working...
      X