Announcement

Collapse
No announcement yet.

โปรแกรม Ulead Video Studio

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• โปรแกรม Ulead Video Studio

อยากทราบว่าถ้าผมมี File รูปภาพ แล้วต้องการเอารูปมาใส่เพลงประกอบ (คล้ายๆ slide show) แล้วต้องการแปลงมาลง DVD เพื่อเปิดเล่นในเครื่องเล่น DVD สามารภใช้โปรแกรม Ulead ได้ไหมครับ...พอดีไม่เคยใช้มาก่อน แล้วตอนนี้กำลังหางานพิเศษเล็กๆ น้อยๆ อ่ะครับ...ขอบคุณมากครับ

ทำได้สบายมากครับ

Comment

ใช้ได้คัฟ ทำง่าย ออกมาสวยด้วย

Comment

ได้สิครับ ใช้งานง่ายมากโปรแกรมนี้ ใช้คล่องแล้วลองขยับสเต็ปไปเล่นพรีเมี่ยมโปรนะครับ ลูกเล่นเยอะกว่ามากครับ

Comment

Working...
        X