Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอถามว่า EVGA 9800 GTX+ ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอถามว่า EVGA 9800 GTX+ ครับ

EVGA 9800 GTX+ กับ EVGA GeForce 9800 GTX+ Superclocked อันใหน ลากได้ใกลกว่ากันครับ ถ้าลาก EVGA 9800 GTX+ ได้มากว่า ตัว Superclocked เพราะราคา มัน หาง กันเกือบ พัน

ไม่รู้
    ดันให้

Comment

ถ้าอยากอุ่นใจก็เอาจากโรงงาน อยากวัดดวงเองก็เอามาลากเองสบาย สนุกๆ

Comment

ตัวคล๊อคน่าจะลากไกลกว่า หรืออาจะเท่ากัน ต้องดูว่า ที่มันออกรุ่นตัวแรงมา
        มันเปลี่ยนอะไรแรงๆ ใส่ไปรึเปล่าเช่นเม็ดแรมความเร็วสูงกว่าเดิมรึเปล่า
        หรือ ใช้สเป็คเดิมแต่แค่ oc มาให้ ถ้าอย่างหลังก็คงไปได้พอๆกัน

แบบ GALAXY 9600 gso ตัวธรรมดา ใส่แรม 1.2 ns ตัว oc ใส่แรม 0.8 ns

Comment

ผมขอดันอีกทีผม เลือกไม่ถูกจริงๆ

Comment

ตังเหลือ ก้ซื้อตัว sc ครับ

ตังไม่พอก็ซื้อตัวธรรมดา

ไม่ต่างกันมากหรอกครับ

Comment

Working...
            X