Announcement

Collapse
No announcement yet.

เล่น Crysis ติดในเหมือง (มีรูป) ช่วยด้วยครับ ด่วนๆ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เล่น Crysis ติดในเหมือง (มีรูป) ช่วยด้วยครับ ด่วนๆ

ขอโทษที่ต้องถามซ้ำนะครับ คราวที่แล้วผมก็ถามไปแล้ว ถ้าช่วยตอบอีกจะเป็นพระคุณอย่างมากเลยครับ

คือ ณ ตอนนี้ ไม่รู้จะไปทางไหนอีกแล้วอะครับ งง แล้วก็ไม่มีแรงดึงดูด ลอยไปลอยมา มีสัตว์ประหลาดอีกตะหาก ยิงก็ยาก มันต้องไปทางไหนหรอครับ
    Last edited by kk; 25 Apr 2009, 01:05:14.

ยาวไป

Comment

แล้ว มันเข้าไปวนๆ งงๆ ไม่รู้จาไปทางไหน

Comment

Originally posted by TWK. View Post
        ยาวไป
        อะไรยาวครับ???

Comment

http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=182134

เอาไปดู

Comment

เอ่อ เค้าเรียก "ถ้ำ" ครับ ลอยไปตามเศษชิ้นเล็กๆลอยมาหาเราน่ะครับ จะเจอทางไปฉากต่อไป (เวียนหัวเหมือนกับฉากนี้)

Comment

Ummm

Comment

ติดที่เดียวกับผมเลยตอนนั้นแต่ตอนนี้ผ่านเรียบร้อยแล้วจ้า ไปติดตรงพายุ2ลูกตอนที่เราขับvoltอ่ะ อิอิ

ปล. กระทู้นี้เลยhttp://forums.overclockzone.com/foru...บายๆ

Comment

รูป4 ยิงหลอดไฟที่มันหมุนอยู่ก็จะผ่านเข้าไปได้ครับ(ด่านcoreนี่ใช้ปืนแค่ฉากนี้ นอกนั้นบีบคอไม่ก็ต่อย)
                  รูปอื่นไม่รู้ครับ ผมไปตามที่แสงมันส่องน่ะ

ปล.สงสัยมานานแล้ว เอารูปในเกมมาได้ยังไงกัน ทำไมเราโง่อย่างนี้เนี่ย ผู้รู้ช่วยสงเคราะห์หน่อยเหอะครับ

Comment

ใช้โปรแกรมfrapsถ่ายจ้าหาโหลดได้ตามกูเกิ้ลอีกอย่างอัดวีดีโอแล้วบอกเฟรมเรทขณะเล่นด้วย

ชอบมั่กๆ

ปล. Fraps

Comment

ยาวเลยๆ

Comment

Originally posted by Kingdomax View Post
                        ใช้โปรแกรมfrapsถ่ายจ้าหาโหลดได้ตามกูเกิ้ลอีกอย่างอัดวีดีโอแล้วบอกเฟรมเรทขณะเล่นด้วย

ชอบมั่กๆ

ปล. Fraps
                        ขอบคุณคร้าบ หายโง่แล้วเรา

Comment

Working...
                        X