ที่เป็น touch screen นะครับ

ที่เล็งๆไว้ตอนนี้มี (ชั่งใจอยู่)
Samsung F480
LG Viewty KU990 // KE990 (no3G)
Nokia 5800 Music (น่าจะออกปีหน้า)

หลักๆอยากได้ ไว้ entertainment+ถ่ายรูปอ่ะครับ
มีตัวอื่นแนะนำอีกมั้ยครับ?

ปล.ความเห็นส่วนตัว
F480 ผมว่ามันสวยดี แต่เห็นว่าสายชอบวูบๆ จริงมั้ยครับ?? แล้วคุณภาพกล้องเป็นไงบ้างถ้าเทียบกับที่เหลือ
KU990 ผมว่ามันน่าใช้ แต่่มันดูเทอะทะไปหน่อ แล้วก็ไม่เคยใช้ LG นี่สิ ไม่รู้ัจะเป็นไงบ้าง
ส่วน NK5800 ผมว่ารูปร่างมันไม่สวยอ่ะ (พอดีชอบเหลี่ยมๆหน่อย) แล้วกล้องก็แค่ 3MP แต่มีไวไฟล์นี่ดิ >_<"

ปล2. มีตัวอื่นแนะนำด้วยนะครับ แต่ขอเป็น touch screen นะครับ
ปล3. ถ้ามีตัวมือ2แนะนำ แต่ราคาไม่เกิน 15k ก็แนะนำได้นะครับ จะได้ได้ option ดีๆหน่อย

ขอบคุณครับ