Announcement

Collapse
No announcement yet.

ค่าพลังนักเตะในPES07

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ค่าพลังนักเตะในPES07

มีมีอย่า2-3อันที่ผมแปลไม่ออก รบกวนผู้ชู้ช่วยตอบให้ทีครับ
    Aggression
    Mentality
    Condition

อยากรู้ว่าใส่มากๆ จะเป็นแปปไหน น้อยๆจะเป็นแบบไหน

Aggression ความก้าวร้าว ความดุดันในการเล่น

Mentality ความตั้งใจ ความมุ่งมั่นในแต่ละแมทย์

Condition สภาพร่างกาย ความฟิตของนักเตะ

Comment

Originally posted by TheRedz View Post
      Aggression ความก้าวร้าว ความดุดันในการเล่น

Mentality ความตั้งใจ ความมุ่งมั่นในแต่ละแมทย์

Condition สภาพร่างกาย ความฟิตของนักเตะ

ตามนี้คับ ถ้าไปเจอfmล้ะก้ภาษาเยอะกว่านี้มากอิอิ

Comment

ขอบคุณครับ

Comment

Working...
        X