Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยดูให้หน่อยครับว่าควรซื้อPSU กี่วัตต์ดีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยดูให้หน่อยครับว่าควรซื้อPSU กี่วัตต์ดีครับ

การ์ดจอ Asus EAH 3870

สแปคเครื่องตามรูปเลยน่ะครับ ขอบคุณครับ

งบเท่าไรละครับ

Comment

งบประมาณ 5000-7500 อ่ะคับ

Comment

Originally posted by stussy View Post
        งบประมาณ 5000-7500 อ่ะคับ
        งบขนาดนี้เลือกได้สบายเลยย

Comment

ซื้อ TT 470W พอ ครับ 1950

เห็นงบแล้ว เอาไปซื้อ VGA ที่มันแรงกว่นี้เลยดีกว่ามั้งครับ สะดุ้งเลยครับ งบนี้

Comment

Working...
          X