Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนทีครับ ลากE6300

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนทีครับ ลากE6300

ผมม่ายรุ้ว่ามันจะลากไปอีกเยอะไหมอ่าครับ

เพราะผมลากไป 3.5ล่ะมันค้างเลย

><" ตอนนี้ปรับเหลือ 3.0

สงสัยได้ซื้อใหม่สักที

แรงแล้วครับ สำหรับ P5B อัดไฟแรมเยอะหน่อยครับ บัส 500 ถ้าแรมวิ่ง 5-5-5-15 ไฟแรมอาจจะต้องถึง 2.3-2.4
    ว่าแต่ท่านปรับอะไรไปเท่าไรแล้วล่ะครับ ไม่มีรายระเอียดเลย

Comment

อ่า อัดไฟปายอีก

จาลองดูครับท่าน ขอบคุณมาก

Comment

เย้มีเพื่อนรวมชะตากรรมผมใช้ 6300 เหมือนกันเลย

แต่ผมลากได้แค่ 2.87 เองอะใช้ซิ้งเดิมๆ ^^"

ท่านใช้ซิ้งไรเหรอครับอยากลากต่อเหมือนกันอะเคยลากไป 3.00 เข้าวินโดได้แต่เปิดอะไรไม่ได้อะ

Comment

Working...
        X