Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอคำแนะนำหน่อยนะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอคำแนะนำหน่อยนะครับ

ขอคำแนะนำหน่อยนะครับว่า ระหว่าง 2 ตัวนี้เลือกอะไรดีครับ
    1.ASUS GeForce 9800GTX+ DK 512MB DDR3
    2.EVGA 9800GTX+ Superclock Edition

ถ้าเป็นผม ผมเอา EVGA เพราะถูกกว่า ความแรงก็ใกล้เคียงกัน

Comment

คือว่ามันเป็นอย่างนี้อ่ะครับตอนแรก จะซื้อ ตัว EVGA แตปรากฎว่าของหมด มาปีหน้านู่นแหน่ะครับ เลยกำลังตัดสินใจว่าจะเอาตัวไหนดีน่ะครับ เพราะแพงกว่ากันอยู่แค่ 500 บาทเอง ราคา***งกันแค่นี้ผมพอจะรับได้ครับ แต่อยากทราบถึงความแรงกับความเสถียร น่ะครับ จะเอามาเล่นเกมส์น่ะครับ

Comment

ผมว่า XFX ก็ดีนะครับ ไม่แพงมาก เป็น ref การ์ดด้วย

ความแรงก็แทบจะไม่ต่างกับ ASUS ครับ

Comment

รบกวนระบุของXFX ให้หน่อยได้ไหมครับ จะได้เสิร์ซดูไม่ผิดรุ่นน่ะครับ ว่าแต่ ท่าน kgb99 เป็นคนบ้านนาสาร เหรอครับ ผมอยู่บ้านดอนอ่ะนะครับ ^^!

Comment

Originally posted by samino View Post
            รบกวนระบุของXFX ให้หน่อยได้ไหมครับ จะได้เสิร์ซดูไม่ผิดรุ่นน่ะครับ ว่าแต่ ท่าน kgb99 เป็นคนบ้านนาสาร เหรอครับ ผมอยู่บ้านดอนอ่ะนะครับ ^^!
            ครับ บ้ามผมอยู่นาสารครับ ตอนนี้มาทำงานที่ กทม.

XFX 9800GTX+ 512 MB DDR3 256 BIT

http://www.xfxforce.com/en-us/produc.../9800GTX+.aspx

Comment

ขอบคุณมากนะครับ สำหรับข้อมูลแต่ตอนนี้สั่งของไปแล้วล่ะครับ ตกลง เอา Asus DK น่ะครับได้จาก Hardware House ตัวอื่นไม่มีของเลยอ่ะครับ .....เศร้าจริงๆ

Comment

ยินดีด้วยครับ ได้ของดีแล้วครับ

Comment

Working...
                X