Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขออณุญาตนะคับ คือผมอยากได้แบบแปลนเคสอ่ะคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขออณุญาตนะคับ คือผมอยากได้แบบแปลนเคสอ่ะคับ

อยากได้ แบบแปลน เคสอ่ะคับ ใส หรือ ไม่ใสก็ได้ (ไม่รู้จะโพสที่ไหน)

คือไปเดินหาซื้อเคสไม่มีอันถูกใจเลย

เลยอยากจะทำเอง รบกวนช่วยทีนะคับ

(จะเอาไปโมต่อ)

ออกแบบเองเลยครับ มันไม่มีแปลนตายตัวหรอก
    อยากได้เลย์เอ้าดีๆ ก็ลองเข้าไปหา ตาม เวบที่ขายเคส แหล่มๆครับ
    แล้วเอามาดัดแปลงเอา

Comment

Originally posted by amcrew View Post
      ออกแบบเองเลยครับ มันไม่มีแปลนตายตัวหรอก
      อยากได้เลย์เอ้าดีๆ ก็ลองเข้าไปหา ตาม เวบที่ขายเคส แหล่มๆครับ
      แล้วเอามาดัดแปลงเอา
      ถูกต้องน่ะคร๊าบบบบบบบบบบบบบบบบ

Comment

ผมเขียนแบบไม่เป็นด้วยสิ

Comment

เซิทร์หาใน google ดูครับ น่าจะได้ไอเดียแปลกๆ

Comment

Originally posted by ManGoTEAM View Post
            เซิทร์หาใน google ดูครับ น่าจะได้ไอเดียแปลกๆ
            หามานานแล้วว

=..=

Comment

ดันเพื่อชาติ

ซู่ ๆ

Comment

ไม่ลองใส่ตะแกรงย่างบ้างเหรอครับ

ผมก็ใช้แบบนั้นอยู่ แต่ฝุ่นเยอะไปหน่อย

Comment

ทำยังไงหว่า -*-

Comment

Originally posted by แหวะ View Post
                    ไม่ลองใส่ตะแกรงย่างบ้างเหรอครับ

ผมก็ใช้แบบนั้นอยู่ แต่ฝุ่นเยอะไปหน่อย
                    =..= ยิ่งบนย้าย บ่อย ๆ ด้วย

Comment

Working...
                    X