ถามเรื่อง left for dead ทีครับ
overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Results 1 to 5 of 5

Thread: ถามเรื่อง left for dead ทีครับ

OverclockZone Member

Default ถามเรื่อง left for dead ทีครับ

ผมพึ่งประกอบ เครื่องใหม่ครับ ครับ แล้วโหลด left for dead มาเล่น พอถึงฉาก ที่ ซอมบี้มาเยอะเยอะ เกมส์ ค้าง อะ ครับ ไม่ก็ หลุด ออกมา ด้าน นอก นี่ สเป็ค เครื่องผมครับ
    1 cpu e 8400
    2 m/b p5e
    3 แรม ddr2 4 g
    4 การ์ดจอ 4870 pcs+ 1 g
    5 power icute 750 w

ไดร์ฟเวอร์ 8.12 ตัวใหม่ครับ ปรับ พัดลม 70 นอกนั้นไม่ได้ปรับอะไร ใคร รู้ บอกที คับ

OverclockZone Member prieaw's Avatar

Default ...........

การดจอร้อนป่าวคับ

OverclockZone Member AmaKatsu's Avatar

ตัวเกมที่ rip มาก็มีส่วนนะ หรือไม่ได้ rip แต่ crack ไม่ดีก็มีส่วน

OverclockZone Member yamisong's Avatar

ปรับ Option ในเกมส์ ตรง Multicore render เป็น Disable ครับ น่าจะหายชัวนะ

ได้ผลยังไงบอกผมด้วยนะครับ ว่าผมบอกถูกอะเปล่าพอดีผมลองกับตัวเองแล้วมันหายอะครับไม่น่าเกี่ยวกับ

ตัวเกมส์ผมโหลดมาทั้งตัว เต็มและ Rip เป็นเหมือนกัน หมดครับแต่ปรับตรงนี้แล้วหาย
    Last edited by yamisong; 22 Dec 2008 at 18:12:57.

OverclockZone Member llkyoll's Avatar

วิธีของท่านyamisong ได้ผลครับ

Bookmarks

Bookmarks