Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่อง ราคา 4870 หรือ ต่างๆนาๆ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเรื่อง ราคา 4870 หรือ ต่างๆนาๆ

AMD Athlon X2 4800+
    ASROCK AliveNF6-VSTA
    2 GB
    Delux 500W

คือว่า สเปค นี้ psu พอเอา HD 4870 ไหวป่าวครับ

พอดีสิ้นเดือนนี้จะชื้อ VGA งบ 7000-8000 ต้องเปลื่ยนอะไรปะครับ หนักเกมมากๆ

ช่วยแนะนำ VGA สักตัวนะครับ ขอความคิดเห็นหน่อย ในใจมี HD4870 อยุ่และ

4850 เอามาโอซีครับ
    ซื้อ ซิ้งอีกตัวดีๆ

ถ้า4870 ไม่แน่ใจว่า 500หวัด จะเอาอยู่เปล่านะครับ
    ถ้ัาไม่อยู่ก็ต้องซื้อใหม่ psu ใหม่อีกตัวนะ

ผมใช้4870*2 ใช้750หวัด อ่าครับ555+

4850 ก็โอแล้วนะครับผมว่า

Comment

4850 ครับ

Comment

เอ่อ อยากทราบราคา ของ 4870 4850 ราคา มือ2 ในเว้ปOC นี้ล่ะครับ

Comment

4850....5k+-
          4870....7-8k

Comment

ใส่ HD ตัวเดียวหรือเปล้า
            ถ้า psu เป็น 500w แท้และเต็ม ก็ไหวครับ

ผมไม่แน่ใจ Delux 500W ที่คุณใช้เป็นตัว โมเด็ลไหน ถ้าตัวล่ะพันกว่าบาท เป็นตัว 500w ไม่เต็ม

Comment

delux dlp34A
              กะ dlp50A วัตต์แท้แน่นอนฟันธง

ตัวแรก เกือบพันตัวสองพันห้า

เอา4850 ไหวๆ
              ส่วน 4870 คง 550+ มั้ง

Comment

Originally posted by darkface View Post
                delux dlp34A
                กะ dlp50A วัตต์แท้แน่นอนฟันธง

ตัวแรก เกือบพันตัวสองพันห้า

เอา4850 ไหวๆ
                ส่วน 4870 คง 550+ มั้ง
                delux watt ไม่เเท้นะครับ ฟันธงงงงงงงงงงงงงงงงง ^^"

4850 ไหวเเน่นอน

เเต่4870 ไม่เเน่ใจ

Comment

เพิ่ง4870 จาก คุณ Chodose มา PSU ที่ผมใช้ Raidmaxx530W ลองอยู่ครับเดี่ยวได้งัยเดียวบอกครับ

Comment

4870 ราคาต่ำสุดที่ประมาน 9900 PWC นะรู้สึก

4850 ราคาต่ำสุดที่ 5800 มั้ง ขึ้นไปอ่ะคับ

ราคามือหนึ่งนะคับ อาจปรับขึ้นลงนิสหน่อย

Comment

ไฟไม่พอฟันธง(เคยใช้)

Comment

ผ่านมา12ชมแล้วครับที่ test ไม่มีอาการใดๆทั้งสินครับ กับ raidmaxx530ss ทั้งดูหนัง เล่นเกมครับ แต่ที่เป็นปัญหาหนักเลยก็คือความร้อนครับ สูงจริงๆ แต่เย็นได้ด้วย rivatunerครับ

Comment

แนะนำICUTEจร้า

Comment

โอ้โห เป็ดเซ็ง เลยครับ Delux 500W ตัวดำ DLP-34A ไม่ไหว มันจะขายได้ไหมนิ และ PSU ติดเคสG-view ขายได้ป่าวครับ แค่เงิน ชื้อการ์ด ก็จะไม่พออยู่และ สงสัยต้องเบิกคลังใหญ่และ (แม่) อิอิ

Comment

psu ติดเคส ขายได้ไม่กี่ร้อยเองครับ..

Comment

Working...
                              X