Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยจัดสเปคสำหรับทำเซิฟเวอร์สำหรับทำบัญชีและremote นะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยจัดสเปคสำหรับทำเซิฟเวอร์สำหรับทำบัญชีและremote นะครับ

จะเอาไปทำเป็น server สำหรับเก็บข้อมูลเกี่ยวกับบัญชีนะครับ
    แล้วก็จะทำการ remote เข้ามาได้ด้วยในกรณีที่ผมออกนอกสถานที่นะครับ
    แล้วต้องการดูข้อมูลนะครับ แล้วก็จะเอาไว้เป็นที่เก็บข้อมูลหลักเลยนะครับ
    เพราะที่บ้านมีคอมฯ ประมาณ 5 ตัวละ แต่ข้อมูลที่ใช้บ่อยๆ ที่เป็นไฟล์กลาง
    กระจัดกระจายมากนะครับผม

อีกอย่างจะเอามาต่อพ่วงกับ LCD ที่บ้านด้วยนะครับเพื่อดูหนังเป็นหลักครับ

ช่วยแนะนำหน่อยนะครับ ตอนนี้กำลังดูงบอยู่ มีงบไม่เกิน 1 หมื่นบาท
    แต่ถ้าจะเกินหมื่นก็ได้ครับผมเผื่องบไว้แล้ว แต่สเปคไม่ต้องระดับเทพนะครับ

ขอบคุณมากครับผม ช่วยชี้แนะด้วยนะครับ

ดัน..

Comment

ดันอีกทีนึง มีใครพอรู้เรื่องนี้มั่งไหมครับผม

Comment

อีกทีนึง ช่วยหน่อยนะครับ

Comment

Working...
        X