Announcement

Collapse
No announcement yet.

เครม 9800se ได้ X1550 256 mb 64 bit คุ้มหรือเปล่า

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เครม 9800se ได้ X1550 256 mb 64 bit คุ้มหรือเปล่า

เครม 9800se ได้ X1550 256 mb 64 bit คุ้มหรือเปล่า

คือ 9800 se ผมเสีย ไปเครมได้ X 1550 256 mb 64 bit มาคุ้มหรือเปล่าครับ ผมขอเปลี่ยนรุ่นอื่น เค้าบอกเปลี่ยนไม่ได้ ได้เเค่รุ่นนี้

Last edited by MaX77; 17 Feb 2007, 17:14:09.

ตัว 9800se เป็น 128-bit / 256-bit หรือเท่าไหร่ล่ะ ถ้าเท่ากันกับตัวใหม่ก็น่าจะคุ้มนะ
    แต่ถ้ามากกว่าล่ะก็...!!@$#$%%^&%?

Comment

Originally posted by ~Cr@zy^^aN~ View Post
      ตัว 9800se เป็น 128-bit / 256-bit หรือเท่าไหร่ล่ะ ถ้าเท่ากันกับตัวใหม่ก็น่าจะคุ้มนะ
      แต่ถ้ามากกว่าล่ะก็...!!@$#$%%^&%?

ตัวนั้นมัน 128 bit อะครับ สวนความเรงนั้นไม่รู้ว่าเเรงเท่ากันไหมครับ

Comment

ดันหน่อย
        Last edited by MaX77; 17 Feb 2007, 17:14:50.

Comment

ตัวเก่า 128-bit แลกกับตัวใหม่ 64-bit ไม่คุ้มหรอกครับ
          คุณน่าจะขอรับเงินกับทางร้านดีกว่านะ แล้วมาหาของมือสองในบอร์ดคุ้มกว่า
          แย่จังเอาของขายไม่ออกมาให้เครม ร้านอะไร บอกหน่อยครับ

Comment

Originally posted by ~Cr@zy^^aN~ View Post
            ตัวเก่า 128-bit แลกกับตัวใหม่ 64-bit ไม่คุ้มหรอกครับ
            คุณน่าจะขอรับเงินกับทางร้านดีกว่านะ แล้วมาหาของมือสองในบอร์ดคุ้มกว่า
            แย่จังเอาของขายไม่ออกมาให้เครม ร้านอะไร บอกหน่อยครับ
            Com7

Comment

งง ตรงที่ ตัวนี้มือ 1 3000+ มันน่าจะ128 bit นะ เเค่ 64 เองงงครับ
              ส่วนของที่ให้มานี้เหมือนของมือ1 ยกกล่องเลยนะครับ ไม่รู้ของใหม่หรือเปล่า
              Last edited by MaX77; 17 Feb 2007, 17:45:45.

Comment

ลองเอาเล่นดูแล้วรู้สึกว่าดีหรือแย่ลงกว่าเดิมครับ

Comment

Originally posted by Rikimaru View Post
                  ลองเอาเล่นดูแล้วรู้สึกว่าดีหรือแย่ลงกว่าเดิมครับ
                  ตอนนี้ยังไม่ได้ลองครับ ตอนนี้ผมใช้

X3600 อยู่ครับ เครื่องนี้มันรับ AGP ไม่ได้ครับ บอดร์ M2N-E มันรับเเต่ PCI อะครับ ต้องไปลองอีกเครื่องครับ ยังไม่ได้ลองเลยครับ ไม่รู้ว่า มันจะมีความต่างของตัวการ์ด 2ตัวนี้มากน้อยเค่ไหนอะครับ

Comment

ก็ดีนะได้ของใหม่...อิอิแต่บิทมันน้อยนะครับแต่แรมมันก็เยอะเป็น D2 ด้วย ก็พอถูไถไปได้ครับ

Comment

ไม่คุ้ม ถ้าจะคุ้มอย่างน้อยต้อง X1300 Pro

Comment

แรงพอๆกับ GF6200 64 บิท

ไม่ดีเลย น่าจะได้ X1300 รึพวก X700 เหลือๆ ก็พอได้

อันนี้ต้องโวยหน่อย

Comment

ไม่ลอง + เงินเพิ่ม ดูหล่ะ ได้นะ ลองคุยดู

Comment

มัน X550 รึป่าวนั้นอ่ะ AGP16X สำนักไหนอ่ะ มันมีในโลกด้วยหรือ

Comment

Working...
                            X