Announcement

Collapse
No announcement yet.

ไรส์ ออฟ ดิอาร์โกนอทส์ ดีหรือไม่ดีรีวิวให้ทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ไรส์ ออฟ ดิอาร์โกนอทส์ ดีหรือไม่ดีรีวิวให้ทีครับ

เล็งๆอยู่ครับ(ไม่ได้ซื้อนะ โหลดเอา)
    12
    ดีมาก
    41.67%
    5
    ดี
    33.33%
    4
    ปานกลาง
    16.67%
    2
    เเย่
    0.00%
    0
    บัดซบนรกเเตก
    8.33%
    1

ฉากสวยกว่า FF XIII
    มันส์กว่า GOD OF WAR
    เลือดสาด เหมือน แมนฮั้นท์

Comment

เจ๋งอ่ะดิกี่คะแนนดี

Comment

สำหรับคอ rpg เอาไป 80 เต็ม 100 เลยครับ

เกมนี้เน้นคุยเนื่อเรื่องเยอะๆมากๆ ใครชอบนิยาย กรีก โบราณ ชอบกันแน่นอน confirm

Comment

ถ้าอยากจะเล่น แนะนำให้อ่านเนื้อเรื่องแบบละเอียดไปเลยครับ เพราะเกมส์ไม่ยาวมาก

Comment

แน่ใจรีว่าสวยกว่า ไฟนอล 13 ผมว่าไม่ได้ครึ่งด้วยซ้ำ.... เกมออกน่าเบื่อไปนิด วิ่งไปจุดนั้นที จุดนี้ที บางทีวิ่งไป
            ตั้งไกลโดยไม่มีศัตรูออกมาเลย เจอแต่คนให้คุยเยอะจริงๆ..... ถ้ามันแอ็คชั่นล้วนๆแบบ GOD OF WAR คงจะดี
            ไม่น้อย อ๋อ เกมนี้ใช้อันเรียลสามสร้างครับ แต่ภาพสวยสู้เกมอื่นๆไม่ได้ มันเก็บรายละเอียดไม่ค่อยมาก ผมว่าเกมนี้
            ทำภาพได้ระดับเดียวกับ BEOWOLF PC อ่ะ......

Comment

ภาพไม่ค่อยสวยครับ บทคุย หน้าตา บอกอารมณ์ไม่ค่อยได้
              action ดี แต่ ให้ดี ต้องโหดกว่านี้อีกหน่อย เปลี่ยนโล่ห์ได้ ต่อสู้แบบหนัง 300 เลยคงดีกว่านี้
              -ถ้าได้ระบบ แสดงสีหน้า แบบ mass effect เกมส์นี้จะเยี่ยมเลยครับ
              -ถ้ามีฉากสงคราม action แบบฟันแล้วขาด แต่จำนวนข้าศึก หนาแน่นแบบ Dynasty warrior เยี่ยมเลย
              -มีระบบ สร้างหน้าตา เพศได้ จะดีมากๆ เพราะพระเอกเกมส์นี้ หน้าโคตรจะเกย์เลย ต๊ายตาย YMCA
              -เปลี่ยนเพลงประกอบตอนบู๊ให้เป็น I will survive จะเยี่ยมมาก เพราะเข้ากับ กล้ามหนาๆ+เครา+ผมหน้าม้า

Comment

55+ เอาไงดีหว่าเล่นดีใหม?~

Comment

ไม่ได้ว่า เจ้าของกระทู้ นะ

แต่ทำไมแค่จะโหลดฟรีมาเล่นต้องดู รีวิว ด้วยแค่บิทเอาแปปเดียวก็ได้เล่นละ

สนุก ก็เล่นต่อ ไม่มันก็ ลบทิ้ง

thats it

Comment

ตอนเเรกตกใจ ภาพดีกว่า ff xiii เลยหรอ เทพจิงๆ

Comment

Originally posted by Boban View Post
                      ไม่ได้ว่า เจ้าของกระทู้ นะ

แต่ทำไมแค่จะโหลดฟรีมาเล่นต้องดู รีวิว ด้วยแค่บิทเอาแปปเดียวก็ได้เล่นละ

สนุก ก็เล่นต่อ ไม่มันก็ ลบทิ้ง

thats it
                      เเปปเดียวหรอ เป็นวันๆเลยล่ะ เครื่องผม

Comment

โหลดมาอยู่ในมือแล้ว ก็ลองเล่นโลดเลยคับ

ชอบไม่ชอบอยู่ที่เรา

ปล.หาหัวใจให้เจอ...ก็เป็นสุข

Comment

ฉากจบ 30 กว่าวินาที................ อยากเล่นก็เชิญ

ฉากจบ เจสันและเมียแต่งงานอย่างมีความสุข ท่ามกลางมิตรสหาย

Comment

ไม่มีอะไรเล่นก็โหลดๆไปแก้เซ็งได้ครับ เกมเทพขนาด Fallout 3 ผมยังเล่นๆไปแล้วเบื่อลบไปแล้ว มันแล้วแต่คน

ชอบครับ บางคนเล่นยาวๆหลายเดือนยังมี

ปล.ตอนนี้ติด GTA4+prince of persia เกมที่ท่านถามนี่สั่งแผ่นมากองไว้รอเล่นต่อ - -

Comment

Working...
                            X