Announcement

Collapse
No announcement yet.

จอ มอร์นิเตอร์ของ INTEX เป็นยังไงมั้งครับ คุณภาพ+สวยไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จอ มอร์นิเตอร์ของ INTEX เป็นยังไงมั้งครับ คุณภาพ+สวยไหมครับ

รุ่น LCD 22" INTEX 226 ราคาน่าสนใจดีอ่าครับ พอดีเป้นคนงบน้อย คุณภาพดีและเรื่องภาพ+ความทนทานเป็นไงมั้งครับ ขอบคุณมากครับ ถ้าดีมีสอยแน่ๆครับ

ดันโหน่ยยย

Comment

ตอบกันหน่อยเน้อ

Comment

ดันๆ

Comment

ไม่มีคนตอบเยย

Comment

แต่ก่อนชื่อ Provizion ครับคราวหลังมาเปลี่ยนชื่อเป็น Intex แต่บริษัทเดิมผลิตใช้บอดี้เดิมเปลี่ยนแค่ชื่อ เรื่องคุณภาพผมว่าก็โอเคครับใช้มายังไม่มีปัญหาอะไร(ซื้อให้ป้าใช้ไม่ได้ใช้เอง3-4ปีแล้ว) แต่โลโก้มันขี้เหร่ครับแค่สกรีนชื่อลงไปเฉยๆ จอบางตัวมีสกรีนล้นด้วยขี้เหร่มาก 555+ ไปซื้ออย่าลืมแกะออกมาดูอ่ะ หุหุ ตอนเป็นยี่ห้อเก่าโลโก้สวยกว่าเพราะเป็นตัวหลังสือชุบโครเมี่ยมนูนๆ อ้อ..ป้าผมใช้ตัว 17 นิ้วไม่ไวด์นะครับ หุหุ

Comment

เปิดใช้วันแรก จะเห็น 1 จุด
              และจะเพิ่มขึ้น 2-3 จุด และก็นิ่ง ยังไม่ถึงเงื่อนไขการเคลม
              คนรู้จักซื้อไปเปิดร้านเกม 5 ตัว
              อย่าซื้อครับ แนะนำยี่ห้ออื่น

Comment

Originally posted by theboms View Post
                เปิดใช้วันแรก จะเห็น 1 จุด
                และจะเพิ่มขึ้น 2-3 จุด และก็นิ่ง ยังไม่ถึงเงื่อนไขการเคลม
                คนรู้จักซื้อไปเปิดร้านเกม 5 ตัว
                อย่าซื้อครับ แนะนำยี่ห้ออื่น
                :P ซวยหล่าว

Comment

Working...
                X