Announcement

Collapse
No announcement yet.

ปัญหาท์ไฟล์ DVD

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ปัญหาท์ไฟล์ DVD

แรกๆไม่เคยเจอ พอหลังๆนี่เจอแทบทุกครั้งเลยครับ แบบนี้จะว่าเป็นที่ไฟล์ก็ไม่ใช่เพราะว่าเพื่อนที่โหลดมาด้วยกันเค้าสามารทไรท์ได้ (- -)" อาการแบบนี้เป็นที่อะไรเหรอครับ

http://upic.me/show.php?id=b55058c03...36cd5c09871e30

ต้นฉบับไฟล์เป็นอะไรครับ และมาแก้ไขทีหลังหรือเปล่าครับผม

Comment

Originally posted by ittiphol View Post
      ต้นฉบับไฟล์เป็นอะไรครับ และมาแก้ไขทีหลังหรือเปล่าครับผม
      ต้นฉบับเป็น V2D ครับ ไม่ได้มีการแก้ไขใดๆ โหลดปุ้ปก็จะเขียนปั้ปเลย

Comment

ลองเอาไฟล์เปิดเล่นก่อนได้ไหมครับ ก่อนไร้ท์อะครับ จะได้ดูว่าไฟล์เสียหรือเปล่าอะครับ

Comment

Originally posted by ittiphol View Post
          ลองเอาไฟล์เปิดเล่นก่อนได้ไหมครับ ก่อนไร้ท์อะครับ จะได้ดูว่าไฟล์เสียหรือเปล่าอะครับ
          เปิดได้ครับ มีปัญหาเฉพาะตอนเขียนไฟล์ ไม่ก็บีบเป็น iso

Comment

ขุดหน่อยครับ

Comment

พอจะทราบแล้วครับ เมื่อก่อนผมเคยลองแล้วเจอแบบนี้ละ

คือ ไฟล์หนังได้ถูกตัดแต่งออกเช่น พวกเมนูต่างๆ แล้วเวลาเซฟไฟล์ มันจะถามหา เพราะมันอ่านไม่เจอ ทั้งๆที่มีไฟล์ครับ

ล่าสุดผมโหลด Indiana Jones 4 มาเป็นโฟลเดอร์นะ เวลาไรท์ขึ้นเหมือนกันครับ นีโรตัวใหม่

แต่เปิดดูได้นะครับ กับเครื่องเล่นยังไม่ได้ลองครับผม

Comment

Working...
              X