Announcement

Collapse
No announcement yet.

e5200+p5kpl-am-ps

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• e5200+p5kpl-am-ps

ทำไงให้มันถึง4.0อ่ะ ตอนนี้3.75 บัส300+12.5 ถ้ามากกว่านี้บุสท์ไม่ขึ้นอะครับ
    ตอนนี้ความร้อนอยู่ที่ 34 องศา (EVEREST) ถือว่าปกติใช่มั้ย...

เพิ่มไฟรึยังคับ ทดแรมละ เอาหน้า cpu-z มาดูด้วยก็ดี
    รอเทพตื่นก่อน

Comment

ในรูป280+12.5 เคยดันสุด 300+12.5 มากกว่านี้ไม่ได้แล้ว ไฟเพิ่มแล้ว แต่ยังไม่ได้ทดแรม จะเอาแค่4.0 ก็พอ ตอนนี้ซัพพลายยังเดิม ซิ้งเดิมก็เอาอยู่ใช่มั้ยคับ(อุณภูมิในห้อง10ต้นๆๆอ่ะ)
      ช่วยสอนวิธีทดแรมแบบง่ายๆๆหน่อยได้มั้ยครับ.....ถ้าต้องปรับค่าในใบออสช่วยยกตัวอย่างใบออสของบอร์ด asus น่ะครับ ผมมึนๆอยู่ว่าปรับปรับยังไง ปรับตรงไหน...รบกวนเทพๆๆๆ
      Attached Files

Comment

กำ ล่อซะ 3:5

มันตันที่แรมแน่เลยครับ ทดแรม ก่อนเลย

Comment

ดัน รอเหมือนกันอยากรู้

Comment

รอดู เหมือนกันคร๊าบ พอดีใช้บอดร์รุ่นนี้เหมือนกัน จะดูว่ามันทามได้เท่าไหร่ จ้า5555(ใช้ซัฟพรายยี้ห้อะไร กี่W ครับ)จะรองดูหน่อย อะ

Comment

ไม่ต้องรอแล้ว บอร์ดตัวนี้เพิ่มไฟไม่ได้ ทดแรมก็ไม่ได้อีก ลองทุกอย่างแล้ว

Comment

.....

Comment

Working...
                X