Announcement

Collapse
No announcement yet.

ทำไงก้อ ออนMSN ไม่ได้อ่ะคับช่วยหน่อย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ทำไงก้อ ออนMSN ไม่ได้อ่ะคับช่วยหน่อย

ทั้งลบลงใหม่ ฟอแม๊ตลงวินโดใหม่ก้อเล่นไม่ได้อ่ะครับ ไม่รุ้ทำไงเเล้วจนปัญญา แต่เล่นเน๊ตได้ไม่มีปัญหานะครับ ใครเคยประสบปัญหาแบบนี้ รึ รู้วิธีแก้ไขไงก้อบอกหน่อยนะครับขอบคุณมากครับ

ดูวันที่ที่เครื่องตรงกับปัจจุบันมั้ยถ้าไม่ตรงแก้ให้ตรงด้วยครับ
    แต่ถ้าตรง ก็....เชิญท่านต่อไป

Comment

และแล้ว มันคือปัญหาที่ผมมองข้ามหรอเนี่ยคาดไม่ถึงเลย-*- ยังไงก้อขอบคุณคุณ BoM นะครับ

Comment

Working...
      X