Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยจัดสเปคให้ทีคับผม วานทีคับผม งบ 60 k

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยจัดสเปคให้ทีคับผม วานทีคับผม งบ 60 k

งบ 60k คับ
    ต้องการแค่ PC อย่างเดียวไม่รวม Monitor
    การใช้งานเพื่อ นำไปพรีเซ็นงาน ต่อกับ LCD TV 42 นิ้ว จำนวน 2-4 ตัวคับ
    จะต่อ LCD แบบใช้แยกกัน จอหนึ่งต่อ หนึ่งงาน น่ะคับ
    วานพี่ๆจัดให้หน่อยนะคับ ขอ intell และ amd ก็ดีคับผม
    การฺ์ดจอ นั้น ได้ยินว่า ATI มี Hydra Vision ที่สนับสนุนการใช้งานแบบ Multi Monitor
    แต่ไม่ทราบ ทาง Nvidia มีใหมคับ เอา อะไรก็ได้คับ ที่รองรับการใช้งานผมข้างต้น

ขอ UPS ด้วยนะคับ

ขอบคุณล่วงหน้าคับผม
Working...
X