Announcement

Collapse
No announcement yet.

ปัญหา 9600 GT

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ปัญหา 9600 GT

ปัจจุบันเครื่องผมทำงานได้ปกติแรมระหว่าง 1 ตัว กับ 2 ตัวการกินไฟต่างกันไหมเครื่องผมการ์ดแลนสองใบ ทำจำลองเป็น Server 3-4 วัน ได้ Restart ที ผมอย่ากได้เครื่องไว้เล่นเกมส์ด้วยเก็บ Log File ด้วย แต่ถ้าทำสองอย่างเวลาเดียวกันจะเปลี่องไฟมาก ถ้าผมใฃ้ GA-EP45-DS3R หาการ์แลนอีกใบกกับ XFX 9600 GT มันจะกินไฟเยอะใหม

Case CoolerMaster CM690 พัดลม 12cm 5 ตัว เรื่องความร้อนไม่ห่วง ห่วงแต่ไฟ แอร์ ผมตะก่อนเดือนละ 2000 อ่ะ

Comment

Working...
    X