Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใช้ Asus P5ql-e ต่อ raid 0 ทำไมเอาสาย Esata มาถ่ายข้อมูลช้ามากครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใช้ Asus P5ql-e ต่อ raid 0 ทำไมเอาสาย Esata มาถ่ายข้อมูลช้ามากครับ

เร็วพอๆกับ usb เลยครับ วิ่งแค่ 25-30 m/s ขนาดเครื่อง เก่า P5k-se ธรรมดา ยังเขียนได้ 40-50 m/s ไดร์เวอร์มีอะไรจากแผ่น ลงหมด ลองมาใ้ช้ของใหม่ รุ่น q แล้วงงครับ ไดร์เวอร์อะไรมิต่ออะไร ช่วยแนะนำทีแก้ยังไงดีครับ กับ ไดร์เวอร์ EPu นี้มัน มีสาระ ขนาดต้องลงด้วยไหมครับ ถ้าไม่จะไปปิดที่ไบออสซะ ขอบคุณที่ช่วยๆตอบนะครับ

..
    Last edited by zyberdestiny; 5 Jan 2009, 11:50:46.

Comment

Working...
    X