Announcement

Collapse
No announcement yet.

++ช่วยทีครับกูรูทั้งหลาย รบกวนทีครับ++

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ++ช่วยทีครับกูรูทั้งหลาย รบกวนทีครับ++

คือว่า เวลากด alt+ctrl+delete แล้ว มันขึ้นแปปเดียว(ประมาณ2วิ) ซักพักมันก็ลงไปอยู่ตรง

taskbar พอกดอีกที มันก็ไม่ขึ้นมาอีกเลย ต้องรีคอม พอรีเสร็จซักพัก ก็เป็นเหมือนเดิม

โปรแกรมบางโปรแกรม ก็เป็นครับ เวลาจะลงโปรแกรม มันก็เป็นแบบเดิม คือขึ้นมาแล้วมันก็หายไปไหน

ไม่รู้ เวลากด properties ตรง taskbar มันก็ไม่ขึ้นอะไรเลย

รบกวนทีครับ ขอบคุณครับ
    Last edited by Sir_nickky; 23 Dec 2008, 14:57:53.

windows อะไรครับผม

Comment

โดยของเข้าละครับแบบ นั้น สแกนด่วนๆๆ

Comment

Working...
      X