Announcement

Collapse
No announcement yet.

XFX Number 1 in U.S.A.

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• XFX Number 1 in U.S.A.

ของเขาดีจริง
    ใครที่ตัดสินใจไม่ถูกว่าจะซื้อการ์ดจอยี่ห้ออะไร
    เดินมาทางนี้เลยคับ XFX
    เมื่อก่อนผมไม่ได้ใช้ยี่ห้อนี้หรอก
    จะเป็นแฟน winfast กับ Asus
    แต่ได้มีโอกาสประกอบคอมให้เพื่อนอยู่บ่อยๆ
    ก็เลยได้ลองผิดลองถูกกับ Hardware ต่างยี่ห้อออกไป
    สำหรับ XFX นี้ที่ผมชอบคือ
    ประกันของเขาเนี่ยสุดๆจริง
    เป็นอะไรนิดอะไรหน่อย
    ก็ยกเครื่องใหม่กันไปเลย(Calm) ไม่ต้องมาพิธีรีตองอะไรกันมากมาย
    แล้วได้เดี๋ยวนั้นเลยนะคับ
    สำหรับรุ่นที่ตกรุ่นไปแล้วแต่ยังอยู่ในประกัน
    ก็ต้องรอ ที่ศูนย์ที่พันทิพย์เขาจะส่งไปที่บริษัทแม่ที่ USA คับ

ใครที่ใช้ XFX มีปัญหาอะไร
    call ไปที่นี่เลย พี่หนึ่ง 0872298604 คนนี้เจ๋งจริงคุยกันแค่วันเดียว
    เหมือนอยู่กันมา10ปี เป็นกันเองสุดๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
    ได้ทุกเรื่องจริงๆๆ พี่เข้าอยู่ที่พันทิพย์ ที่ศูนย์ XFx ชั้น 2 ชั้นที่มีศูนย์อาหาร
    ที่สำคัญอยู่คนเดียวด้วย!!!???

สุดท้ายแล้วใครที่ยังเลือกไม่ถูกว่าจะเล่น VGA ยี่ห้ออะไรดี
    XFX เป็นคำตอบสุดท้ายสำหรับผมและคุณด้วย

ใครเป็น แฟน XFX ยกมือด้วยคับ
    ขอบอกได้เลยคุณได้เลือกสิ่งที่ถูกต้องที่สุดแล้วแล้วสำหรับคุณ

My Heart My Soul My XFX

ผมก็ชอบ XFX อะ ไว้มีโอกาสจะสอย 8800GTS มาใช้ เอา 320MB พอ สัก2ตัว

Comment

ชอบเหมือนกันครับ
      ใช้อยู่ๆๆ

Comment

ในอเมริกา

ผมนึุกว่า BFG กับ eVGA แย่งอันดับ 1 กันอยู่ซะอีกนะเนี่ย

ไปขึ้นอันดับ 1 ตอนไหนหว่า

มีข้อมูลให้ผมอัพเดทหน่อยไม๊ครับ ^^

Comment

ผมก้อว่าดีนะ
          ใช้อยู่ด้วย
          แต่ถ้าดีจริงต้องรุ่นสูงๆ
          รุ่นต่ำๆ กลางๆ บางตัวก้อไม่ค่อยดีอ่ะ

play hard.

Comment

ดีจริงคับ งานเนี้ยบ ราคาไม่แพง
            asus ก็เนี้ยบ แต่โคตรรรรรรรรแพง

galaxy ขวัญใจคนจน

Comment

ไว้คราวหน้าจะย้ายยี่ห้อ

ปัจจุบันใช้ spark เดี๋ยวนี้มี void ห้ามแกะซิงค์ เซ็งเลย

Comment

XFX ที่เคยใช้มา ก็ประทับใจนะครับ แต่ลากไม่ค่อยไป (6200)

ตอนนี้ gigabyte ใช้ดี (แต่ถ้าพังเมื่อไร ซวยแน่ๆ)

Comment

มองมานานแล้วครับxfxแต่ตอนนี้ใช้spark^^

Comment

ที่ใช้อยู่ก็โอเคครับ ... แต่ก้อกำลังจะเปลี่ยนยี่ห้อเหมือนกัน

Comment

การ์ดสวยดีครับ ดูหรูๆ แต่ที่ว่า
                      Number 1 in U.S.A.
                      นะด้านไหนครับ

Comment

มะชอบยี่ห้อนี้เลย...

เพราะมันมะทำชิป ATI
                        หุหุ

Comment

winfast ครับ ใช้อยู่อย่างเดียวไม่เคยเปลื่ยนเลย เหอๆ

Comment

แฟนXFXเหมือนกัน แหะๆ

Comment

รายงานตัว XFX คับ ^^

Comment

Working...
                              X