Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนขอดูภาพกับสเปกหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนขอดูภาพกับสเปกหน่อยครับ

คือว่าผมสั่งของพลาดน่ะครับ เลยกะว่าจะลองเสิร์ซหาภาพกับสเปกมาดู แต่หาไม่ได้เลยอ่ะครับเลยอยากจะรบกวนท่านๆหน่อยอ่ะครับ

1.EN9800GTX+ DK/HTDI/512M PCI-EX (ไม่ใช่ตัวTop นะครับ)>> HardWareHouse 7,800 บาท

2.Enermax 460W Dual Fan >>HardWareHouse 2,650 บาท

มันก็ใช้ได้นิครับ ให้ดูอะไรครับ

DK กับ DK TOP หน้าตาเหมือนกันครับ ตัวกล่อง จะต่างกันตรงคำว่า TOP นั้นแหละครับ

Comment

ตัวการ์ดจอต้องต่อไฟ กี่หัวอ่ะครับ
      และPSU ของ Enermax มันมีมาให้กี่หัวอ่ะครับ(ที่ต่อไฟเลี้ยงการ์ดจออ่ะครับ) พอดีผมสั่งของไปแล้วแต่ยังไม่ดูสเปกแบบละเอียดกับรูปของอุปกรณ์เลยน่ะครับ เพราะตอนแรกจะเอา EVGA กับ Icute 650W น่ะครับ แต่ต้องรีบสั่งก็เลยไม่ได้หาข้อมูลน่ะครับ พอหาแล้วก็หาไม่เจอน่ะครับ เลยต้องมาขอรบกวน ขอบคุณมากนะครับ
      Last edited by samino; 23 Dec 2008, 16:15:16.

Comment

2หัวครับ เข้ามีสายมาในกล่องให้แปลงครับ

Comment

Working...
        X