คือ มีอยู่ว่า ผมเล่น Internet คือ เข้าหน้า HI5 แหละครับ และเข้าไปที่ application ของ หน้า hi5 ที่ผมตั้งขึ้นมา เล่น อยู่ดีดี สักพักนึง จะมีหน้า Error ขึ้นครับ จะขึ้นเกียวกับว่า Flash10a.ocx ขึ้นครับ ผมหาวิธีแก้มาหลายอย่างแล้วครับ ก้ยังไม่ได้ ใครรู้เกี่ยวกับในส่วนนี้ ช่วยบอกผมทีนะครับ ผมหามาหลายวันแล้วครับ เพราะบางที เล่น internet ก็ขึ้นครับ ไม่รู้เกี่ยวข้องกับตัว IE7 หรือ ตัว Flash กัน แน่ครับ ช่วยตอบทีนะครับ ท่านผู้ ขอบคุณมากครับ