Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากถามแหล่งซื้อ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากถามแหล่งซื้อ

ึคือผมอยากทราบว่า ที่หุ้มสายไฟที่เป็นตาข่ายแบบ PSU สีดำ ขายกันที่ไหนเหรอคับ แล้วท่อไส้ไก่ที่ รวบสายไฟ มันจะมีสีอื่นนอกจากสี ขาวใส รึป่าวคับ พอดีวันนี้ไปเดินๆ คลองถมตอนเย็นมาไม่รู้ ร้านว่าร้านไหนขายที่หุ้มสายไฟแบบตาข่าย ใครทราบ ช่วยบอกร้านหน่อยนะคับ ขอบคุณคับ

ที่หถ้มแบบตาข่ายถ้าแบบขายเป็นแพคๆ ส่วนมากไม่ค่อยเห็นสีดำนะครับ ที่เห็นมากๆก็เป็น UV สีๆ พวก แดงเขียวเหลือง อะไรประมาณนี้ ที่ขายอยู่ก็ jedi ครับ 350

ท่อไส้ไก่เคยเห็นสีอื่นนะครับ ที่ไหนไม่แน่ใจ แต่วางเต็มลังเลยครับ มีหลายสีเลย

Comment

แบบตาข่ายหาซื้อได้ที่ตึกศรีวรจักร

เป็นร้านขายสายลำโพง สายสัณญานทำเอง(ทำตามแบบของมียี่ห้อ)

น่าจะชั้น1

Comment

เอ่ออ จะบอกว่างไงดีอะคับ ตึกศรีวรจักรอยู่แถวไหนเหรอคับ เพราะผมมาเรียนที่ กทม แต่ไม่ใช่ คน ทม อะคับ เลยไม่ค่อยรู้จักอะไรเท่าไหร่

Comment

ใส่ไก่มีสีดำคับ บ้านหม้อ

Comment

ได้สีขาวใสมาคับ แต่ไปเดินพันทิพดันมี หลายสี ซะงั้น

Comment

เจไดมีครับ สีดำ บ้านหม้อก็มีแต่อาจมีลาย เค้าไว้หุ้มพวกสายสัญญาณขายกัน

Comment

Working...
              X