Announcement

Collapse
No announcement yet.

เล่นน้ำ Idle กับ Full อยู่ที่เท่าไรกันอะครับ ?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เล่นน้ำ Idle กับ Full อยู่ที่เท่าไรกันอะครับ ?

ของผม
    หม้อน้ำ 2 ตอน 2 ตัว
    ปั้มตู้ปลา AP2500
    Idle 35 Full เกือบ ๆ 60 อะครับ

Q6600 2.4 @ 3.6 อะครับท่าน

หูยยยยยย เย็นมากๆแล้วครับ

Comment

ยังไม่เย็นเลยครับ ...... เห็นท่านอื่น ๆ ลงไปได้ 25+ แนะ
      อิจฉา.........

Comment

ของผม 50 นิดหน่อยแต่ Full load นะ

Comment

ห้องไม่มีแอร์ ไฟ 1.42 idle 32-35 full 65-68 ครับ

Comment

นึกว่า ถ้าเล่นน้ำแล้วจะเย็นกว่านี้มาก

Comment

น้ำ กินขาดตอนแรงปลายอะครับ......
              ขึ้นเร็ว.....ลงเร็ว......

Comment

Originally posted by boyzaa View Post
                นึกว่า ถ้าเล่นน้ำแล้วจะเย็นกว่านี้มาก
                มันอยู่ที่ปัจจัยอื่นๆด้วยครับ อุณหภมูิห้องก็มีผลมาก

Originally posted by deedom View Post
                น้ำ กินขาดตอนแรงปลายอะครับ......
                ขึ้นเร็ว.....ลงเร็ว......
                มันต้องขึ้นช้า ลงเร็วไม่ใช่หรอท่าน

Comment

อย่าลืมนะครับ ว่า บอกรายระเอียดมา แค่นี้
                  หม้อน้ำ 2 ตอน 2 ตัว
                  ปั้มตู้ปลา AP2500
                  Idle 35 Full เกือบ ๆ 60 อะครับ
                  คนอื่นลงไป 25+ ของเทพนะครับ ท่านใช้ของแบบเขาหรือเปล่าวครับ

Comment

ถือว่าเย็นมากๆครับ
                    ตอนผมใช้ e6750@3.8 Idle 41-42 Full 66-70 ห้อง28องศา

Comment

-*- ของผม
                      E7200
                      2.53 1.05 Idel 20 full 30
                      3.8G 1.32 Idel 27 full 47
                      4.0G 1.38 Idel 32 full 56
                      4.2G 1.42 Idle 35 Full 60

เหอะๆ ร้อนเหมือนไม่ได้เล่นน้ำเลยอะ

Comment

Originally posted by operation View Post
                        -*- ของผม
                        E7200
                        2.53 1.05 Idel 20 full 30
                        3.8G 1.32 Idel 27 full 47
                        4.0G 1.38 Idel 32 full 56
                        4.2G 1.42 Idle 35 Full 60

เหอะๆ ร้อนเหมือนไม่ได้เล่นน้ำเลยอะ
                        ความร้อนประมาณนี้น่าจะห้องแอร์แล้วล่ะครับ

Comment

จกท.เย็นกว่าผมอีก ติดแอร์หรือเปล่าท่าน

Comment

ห้องแอร์นิส ๆ ครับ......

Comment

ไม่พอใจ ก้อน้ำแข็งแห้งอ่าครับท่าน

ลองเอาน้ำแข็งใส่ดิครับ

Comment

Working...
                              X