Announcement

Collapse
No announcement yet.

ชอบเล่น DOTA กับดูหนัง ซื้อจอรุ่นไหนดีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

น้องผม เล่น จอ ไวล์ 19 นิ้ว 10-20 kill ก็ยังเห็นบ่อยๆ เลยคับ

Comment

ผมใช้อยู่ 22" เล่นโดต้า ดูหนังแหล่มมาก
      โดต้าภาพมันจะยืดๆ หน่อยนะแต่เต็มจอแน่นอน เดี๋ยวก็ชินครับ
      เชียร์ 22" ครับ มีข้อเสียอย่างเดียวคือ จะกลับไปใช้จอขนาดเล็กกว่าเดิมไม่ได้เลยครับ เพราะมันชิน

Comment

-.......- โดต้า = Dot A = ด็อท เอ -........- มาใครจะมึนกะผม มั้ง มาๆ ๆ

Comment

Originally posted by andromedras View Post
          จอไรก็ได้ ถ้าเล่นแล้วไม่ noob ไม่ out ไม่ เกรียนด้วย จะเป็นจอเทพ แน่นอน คิคิ
          +1 คับ

Comment

Originally posted by maxza929 View Post
            -.......- โดต้า = Dot A = ด็อท เอ -........- มาใครจะมึนกะผม มั้ง มาๆ ๆ
            Defend of the Ancient

ผู้ผลิตอ่าน โด้-ถะ

คนไทยเรียกติดปากว่า ด็อทเอ

ปล. อย่าไปคิดมาก เดี๋ยวจะลามไปถึง อัสซุส เอซัส แอสซัส แอสซุส 5555

Comment

19นิ้วขึ้นละมั้ง

Comment

Working...
              X