Announcement

Collapse
No announcement yet.

เอาข่าวมาบอก Clearance Intram Micro ครับผม วันที่ 23-24 ธ.ค. 51

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ดีนะเนี่ยที่ไม่ไป ไม่งั้นคงเสียเวลาเปล่า ว่าจะเอา LCD 17 นิ้วเหมือนกัน

Comment

ผมเดินจาก office ผมไปเที่ยงเมื่อวาน ของยังลงไม่มาก ตัว HDD Samsung 750 GB ราคา 2859 +vat 7% ของมาจาก warehouse ตอนบ่ายสอง เลยไม่ได้อะไรกลับมา แล้วก็ไม่บอกด้วยว่า ของมีเยอะไม๊

ที่ดูดีก็ Acer LCD 17" ถูกมาก แต่ของมีจำกัด ไม่บอกเช่นกันว่ามีเท่าไหร่ สรุปแล้วผมว่า Synnex เจ๋งกว่าเยอะครับ

Comment

งานนี้ไปเสียค่าน้ำมันฟรีครับ ไปตั้งแต่เมื่อวาน10.45 ช้าไป45นาทีจอก็ไม่มี โทรศัพท์ก็ไม่มี
        ของก็ไม่ได้โชว์นะมีแต่รายการ ต้องถามเซลล์เอา ราคาก็ไม่ถูก(ของที่ยังเหลือ)

Comment

ไปมาแล้วครับ เมื่อวาน 13.00 เสียเวลามากกกกก

จะไปเอาจอ 7-8 ตัว ไปถึงไม่มีเลย หลอกกันชัดๆ

Comment

อย่าว่าแต่พวกท่านเลย
            ผมเองไปยังไม่ได้อะไรติดไม้ติดมือมาเลย -*-
            เห็นมีแต่คนเค้า เหมาไปตั้งแต่เช้าของวันแรกแล้วครับ
            สู้งานของ Synnex ไม่ได้เลยครับ

Comment

อ้าว แบบนี้เสียเวลาจริงๆ

sigpic

Comment

ใจจ้า

Comment

Working...
                X