Announcement

Collapse
No announcement yet.

6000+ 65nm

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 6000+ 65nm

พอดีซื้อ 6000+ 65 nm มาใส่กับ บอร์ด ที่รองรับ 6000+ 90 nm พอ boot แล้ว bios ไม่รู้จักครับ
    ขึ้น unknowe cpu แต่ใช้งาน เล่นเกมส์ ได้ปกติ cpu temp 40 จะใช้ต่อดี หรือ เปลี่ยน board ดี
    รบกวนด้วยนะครับ ( มือใหม่ ) เล็ง ecs black ไว้อยู่หรือ ว่าจะใช้รอ amd ตัวใหม่

ลองอัพ bios ดูสิครับ

Comment

ลองอัพไบออสตัวล่าสุดก่อนครับ ถ้ายังไม่หายแสดงว่า m/b ตัวนั้นทางผู้ผลิตไม่ได้ update แล้วล่ะ

Comment

ถ้าใช้ได้ก็ใช้ไปเถอะครับ

แค่อัพ Bios ตัวใหม่ก็พอแล้วครับ แบบนี้
        sigpic
        -ถ้ายิ่งใหญ่อย่างที่กร่างไว้จริง ควรใช้ความยิ่งใหญ่กร่างหาคนแจ้งความชั่วของตัวเอง
        -อย่าปลอกสายลำโพงให้ยาวเกินความจำเป็นนะ เดี๋ยวแอมป์จะดับได้เวลาโยกตู้ลำโพง
        งดแรงชั่วคราว

Comment

ไม่ต้องซื้อบอร์ดใหม่คับ
          เข้าเวบผูผลิต โหลด bios รุ่นล้าสุดมา
          แล้ว flash บนหน้าวินโดไปโลด
          โชคดครับ

Comment

โหลด bios มาแล้ว หาวิธี แฟรช bios หน้า windows ตั้งนานกว่าจะเจอ
            ใช้ได้แล้ว ขอบคุณทุกท่านเลยดรับ ว่าแต่ เปลี่ยน cpu จาก 4000+ เป็น 6000+ เล่นเกมส์ นี่เห็นชัดเลย

Comment

เครื่องแรงขึ้น ทำอะไรก็ง่ายขึ้น

Comment

Working...
              X