Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีพัดลมCPUรุ่นไหนถูกๆบ้างคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีพัดลมCPUรุ่นไหนถูกๆบ้างคับ

พัดลม CPU ที่ราคาถูกๆ คุณภาพดีคับ อยากได้แต่งบไม่มี ราคาประมาณ 800 ลง อะคับ

ใครพอจะแนะนำได้บ้างคับ ช่วยหน่อยนะคับ

แล้วที่ TK com กับ Jedi พอจะมีแบบถูกๆบ้างไหมคับ เพราะดูในเว็บมีแต่แบบ 1k up

ขอบคุณคับ

ลองหามือสองดูคับ

Comment

Originally posted by kensonicza View Post
      พัดลม CPU ที่ราคาถูกๆ คุณภาพดีคับ อยากได้แต่งบไม่มี ราคาประมาณ 800 ลง อะคับ

ใครพอจะแนะนำได้บ้างคับ ช่วยหน่อยนะคับ

แล้วที่ TK com กับ Jedi พอจะมีแบบถูกๆบ้างไหมคับ เพราะดูในเว็บมีแต่แบบ 1k up

ขอบคุณคับ
      ผมใช้อยู่ครับ 750 เองซื้อที่เดอะมอบางแคครับ
      Last edited by sophon; 25 Dec 2008, 21:10:51.

Comment

Originally posted by sophon View Post
        ผมใช้อยู่ครับ 750 เองซื้อที่เดอะมอบางแคครับ
        เพิ่มเติมครับ ใช้มา ปีกว่าๆ ครับ หมุน 2800+ครับ เย็นกว่าซิ้งเดิม ประมา 5+7C ครับราคาย่มเยาว์ด้วยครับเป็นอีกทางเลือกครับ

Comment

ดันๆช่วยคับ ผมก้ออยากได้ราคาถูกๆ แบบมือแรก

ขอคนแนะนำอันอื่นอีกหน่อยคับ

Comment

น่าจะมีนะคับ
            เคยเข้าไปดูอยู่

Comment

ตัวละ750 นี่ มันใช้ได้กับ AM2+ ปะคับ

Comment

http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=355458

Comment

ถ้ารู้จักบ้านหม้อ ที่อื่นกระจอกๆ

Comment

ผมใช้อยู่ตัวละ 1750 ครับพอไหวไหมครับรุ่น ThermalTake V1 AX

เย็นดีครับ

Comment

หามือสองเอาก็ได้ ตาม บอร์ดนี้ครับ

Comment

Working...
                      X