Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอวิธีถอดซิงค์ Sapphire HD4850 ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอวิธีถอดซิงค์ Sapphire HD4850 ครับ

ขอวิธีถอดซิงค์เจ้า Sapphire HD4850 (Ref-card) ทีครับ จะเอามาทำความสะอาดสักหน่อย รู้สึกฝุ่นมันจะเยอะ

หมุนน็อตออกมาก็พอแล้วนิ

Comment

เอ๋ มันง่ายขนาดนั้นเลยเหรอครับ

่ถอดแต่กรอบพลาสติกที่ครอบซิงค์ออกได้หรือเปล่าครับ จะได้ปัดๆฝุ่นออก
      Last edited by BearBery; 24 Dec 2008, 13:49:18.

Comment

Comment

ถอดแต่กรอบพลาสติกที่ครอบซิงค์ออกได้มั้ยอ่า

Comment

Originally posted by BearBery View Post
            ถอดแต่กรอบพลาสติกที่ครอบซิงค์ออกได้มั้ยอ่า
            ผมว่าไม่ได้นะ ดูจากน็อตยึดกรอบนอก จะอยู่ใต้ sink อีกที ที่วงสีแดงไว้

Comment

จำไม่ผิดตอนผมถอดref card มีน๊อตประมาณ10ตัวได้ เหอๆ เยอะจังแฮะ

Comment

ทอด เด๋ว เเต๊ปนะ ^^" ล้อเล้นครับ

Comment

Working...
                X