Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำเมนบอร์ดให้หน่อยครับ ^^

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แนะนำเมนบอร์ดให้หน่อยครับ ^^

ใส่X2 หรือ Phenom ได้น่ะครับ ไม่เอาการ์ดจอออนบอร์ดนะครับ
    งบไม่เกิน3500
    แนะนำผมที ขอบคุณล่วงหน้าครับ

ASUS M3A78-EM 2900

Comment

ว่าแต่ ASUS M3A78-EM มันมีการ์ดจอมาให้นี่สิครับ
      ผมคงไม่ได้ใช้ประโยชน์จากมันแน่ๆ

ขอถามอีก ถ้ามีให้กับไม่มี อันไหนโอเคกว่ากันเหรอ

Comment

มี M3A ประกันสองปีกว่า กล่องอุปกรณ์ครบ ขาย 1800 ครับ

Spec
        http://www.asus.com/products.aspx?mo...49&l3=592&l4=0

Cpu Support

http://support.asus.com/cpusupport/c...Language=en-us

0858269394 Big-C ลาดพร้าวครับ

Comment

Originally posted by Anuko View Post
          ว่าแต่ ASUS M3A78-EM มันมีการ์ดจอมาให้นี่สิครับ
          ผมคงไม่ได้ใช้ประโยชน์จากมันแน่ๆ

ขอถามอีก ถ้ามีให้กับไม่มี อันไหนโอเคกว่ากันเหรอ
          พอกันครับ

ขนาดตัวโหด ลากไกลพวก 790fx ยังมีออนบอร์ดมาเลยครับ

Comment

เอาตัวที่พี่วิกรบอกแหละครับดีๆ แต่ มานเปนไมโครนะ

Comment

Originally posted by mango747 View Post
              เอาตัวที่พี่วิกรบอกแหละครับดีๆ แต่ มานเปนไมโครนะ
              ผมก้อว่าจะเอาตัวนั้นอยู่แล้วน่ะครับ แต่มาหาข้อมูลก่อนการตัดสินใจอีกที

ว่าแต่ ไมโคร นี่คืออะไรเหรอครับ

Comment

เป็น บอร์ดเล็กอ่ะครับ
                เรียกว่า MICRO-ATX

Comment

ASUS M3A78-EM นั่งยัน นอนยัน ตัวนี้เด็ดสุดแล้วสำหรับตอนนี้ จะเล่นเดิมๆหรือจะลากก็กระจาย

Comment

จัดไปครับ ตัวนี้ก็เคยเล็ง

ว่าแต่ MSI 790G ละครับ ไม่เห็นใครพูดถึง ราคาก็ไม่แพงไป

Comment

Working...
                    X