Announcement

Collapse
No announcement yet.

Disk Cleanupไดร์ ขยะไม่ออกอะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Disk Cleanupไดร์ ขยะไม่ออกอะครับ

คือ Disk Cleanup(โปรแกรมของWindows) ได้หมดเหลือแต่ไดร์ F Disk Cleanup ไปประมาณ 1ชั่วโมงยังไม่เสร็จเลย ทำไงดีครับ Disk Cleanupเจออยู่ประมาณ 40kนิดๆๆแต่ลบเป็นชั่วโมงเยย แต่ไม่ค้างนะครับ Cancel ได้

TuneUp Utilities 2009 นี้ Disk Cleanup ได้ปะครับ

ลองcleanแล้วเปิดทิ้งไว้ดูสิ
    ผมก็เป็นนะ บางทีนานมาก แต่ส่วนมากจะเปน100k+

Comment

ลองใช้โปรเเกรม ccleaner ดู

Comment

Working...
      X