Announcement

Collapse
No announcement yet.

เลือกตัวไหนดีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เลือกตัวไหนดีครับ

ไม่เคยเล่นC2D แต่กะลังจะย้ายค่ายแล้ว เลือกไม่ถูกครับ 2ตัวนี้
    - Asus P5W DH Deluxe
    - Asus Commando

ตัวแรกมือสองประมาณ7500-8000บาท ตัวสองของใหม่8700บาท มือสองคงหาลำบาก
    จะใช้กะE6300ครับ เน้นclock เน้นเล่นเกมส์ ครับ มีG-skill HZอยู่ ไม่รู้เลือกตัวไหนดีครับ
    ขอคำแนะนำด้วยครับ นี่เป็นครั้งแรกในชีวิตที่จะได้จับอินเทลเลย

ขอบคุณครับ ^^

Asus Commando ดีกว่าคับจะใช้กะE6300 ลากได้ไกลกว่า

Comment

ขอบคุณครับ ใครมีความเห็นอื่นมั้ยครับ

Comment

แล้วถ้าเทียบกะ P5B Deluxeล่ะครับ ถูกกว่าพันนึง เลือกยากจัง

Comment

Asus Commando แรงสุดๆครับ

เมื่อก่อนต้องยกให้DS3 กับ P5B Deluxeที่แย่งกันแรง

Comment

เอาไปเป็นวิทยาธานครับ
            http://forums.overclockzone.com/foru...ad.php?t=35154

Comment

ได้แล้ว อย่าลืมเอามาให้ชมนะคับท่าน

Comment

ได้มาแล้วครับ เด๋วว่างจะเอามาให้ชมกัน แต่เรายังลากไม่ถึง500 จะโชว์ดีมั้ยเนี่ย อิอิ

เด๋วจะถ่ายรูปไปโชว์ในห้องโมดิฟายครับ

Comment

ชอบ P5W DH มากกว่า เพราะมันมีรีโมท หิหิ

Comment

Commando ครับ สวยดี

Comment

แง่มๆ...ย้ายค่ายแล้วเหรอ

อาจจะตามไปน๊า(รอมันหั่นราคาแป๊บ) อิอิ

Comment

ลืมบอก ได้หมืน้อยครับ อิอิ

Comment

Working...
                        X