Announcement

Collapse
No announcement yet.

จะใช้ 7600GS AGP กับสเปกนี้ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จะใช้ 7600GS AGP กับสเปกนี้ครับ

กำลังจะซื้อ SPARK 7600 GS DDR3 (4990บาท)
    256MB 128 BIT
    ต้องการใช้กับเครื่อง
    Cer 2.9 (478) fsb 533
    Mainboard Asrock P4i65GV
    DDR 512 Dual 333 Mhz
    HDD SATA 120 gb

ไม่ทราบว่าพอจะเล่นเกมได้ดีหรือเปล่าครับ คื่อต้องการปรับ รายละเอียด High Detail เป็นหลัก
    หรือพอจะมีการ์ดตัวอื่นแนะนำมั้ยครับ หากต้องการเล่นเกมแรงผมต้องเพิ่มอะไรมั่งครับ(ไม่มีตังอัพยกชุดครับ)

(หรือจะไปซื้อ Play 2 มาเล่นดีครับ)

CPU เป็น Celeron เหรอครับ
    คงเพิ่มแรมด้วยก้อคงดีขึ้นครับ
    ให้มัน Dual นะครับ

บน AGP ผมว่าตัวนี้แหละใช้ดีที่สุดแล้วล่ะครับ
    ปรับ High บางเกมอาจจะหนืดได้นะครับ

Comment

แพงกว่าของ Galaxy อีกหรอครับ Spark นะ

เห็นว่ามันลดเหลือ 4190 บาทแล้วนะครับ 7600GS DDR3 AGP นะ

Comment

เพิ่มแรมหน่อยครับ
        ส่วนการ์ด เอาแกแลกซี่ดีแล้ว

Comment

Asrock P4i65GV ไม่แน่ใจว่าวิ่งเต็ม 8X รึป่าว
          แต่ผมเคยใช้775i65GV มันวิ่งให้ผมแค่4Xเอง

Comment

Working...
          X